ஞாயிறு பாக்ஸ் ஆபிஸில் வசூலில் கலக்கிய ‘மாளிகாப்புறம்’ திரைப்படம்

டிசம்பர் இறுதியில் திரைக்கு வந்தாலும், 2022 ஹிட் பட்டியலில் உன்னி முகுந்தன் நடித்த ‘மாளிகாப்புறம்’ சாதித்துள்ளது . இந்த படம் இரண்டாவது வாரத்திற்கு முன்னேறும் வேளையில் இது போன்ற அறிகுறிகள் தென்படுகின்றன. டிசம்பர் 30ம் தேதி திரையரங்குகளுக்கு வந்த படத்தின் இரண்டாவது ஞாயிறு நேற்று . இப்படம் நேற்று வசூலில் சாதனை படைத்துள்ளது. வெளிவரும் சில புள்ளிவிவரங்களின்படி, இந்த மலையாளப் படம் ஞாயிறு பாக்ஸ் ஆபிஸில் நாட்டின் டாப் லிஸ்டில் இடம்பிடித்துள்ளது. முன்னணி பாக்ஸ் ஆபிஸ் டிராக்கரான சினிட்ராக்கின் கூற்றுப்படி, ஹாலிவுட் படமான அவதார் தி வே ஆஃப் வாட்டர் நேற்று இந்திய பாக்ஸ் ஆபிஸில் அதிக வசூல் செய்ததாக மாறியுள்ளது. மராத்தி படமான வேத் இரண்டாவது இடத்திலும், தெலுங்கு படமான தமாகா மூன்றாவது இடத்திலும் உள்ளன. மலையாளப் படமான மாளிகாப்புறம் நான்காவது இடத்திலும், நவம்பர் 18ஆம் தேதி திரையரங்குகளுக்கு வந்த ஹிந்தி த்ரிஷ்யம் 2 ஐந்தாவது இடத்திலும் உள்ளன. இதற்கிடையில், மாளிகாப்புறம் இரண்டாவது வாரத்தில் கேரளாவில் திரை எண்ணிக்கையை அதிகரித்துள்ளது. 140 திரையரங்குகளில் வெளியானது என்றால், இரண்டாவது வாரத்தில் படம் 30 திரைகளாக அதிகரித்துள்ளது. இப்போது கேரளாவில் மொத்தம் 170 திரைகளில் திரையிடப்பட்டுள்ளது . இப்படத்தில் குழந்தை நட்சத்திரம் தேவானந்தா முக்கிய வேடத்தில் நடித்துள்ளார். இப்படத்தை ஆண்டன் ஜோசப்பின் ஒரு மெகா மீடியா நிறுவனமும், வேணு குன்னப்பிளியின் காவ்யா பிலிம் நிறுவனமும் இணைந்து தயாரித்துள்ளன.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *