ஜெகன் கண் சிமிட்டினால் போதும், தனிப்படையே ரெடியா உள்ளது… பைரெட்டி சித்தார்த் கருத்து…!!!

ஒய்.எஸ்.ஆர்.சி.பி.க்கு எதிராக எந்த வகையான கூட்டணி அமைத்தாலும், கட்சியின் இளைஞர்கள் அனைவரும் முதல்வர் ஜெகனின் தனிப்படையாக செயல்படுவார்கள் என அக்கட்சியின் இளைஞர் அணி மாநில தலைவர் பைரெட்டி சித்தார்த் ரெட்டி தெரிவித்துள்ளார். ராஜமுந்திரியில் ஜக்கம்பூடி கணேஷ் தலைமையில் நடைபெற்ற மெகா விளையாட்டு விழாவின் தொடக்க விழாவில் இந்தக் கருத்துகள் தெரிவிக்கப்பட்டன. “முதல்வர் ஜெகன் எங்களுடையவர்” என்று மக்கள் அவரை தங்கள் இதயங்களில் வைத்திருக்கிறார்கள் என்று பைரெட்டி கூறினார். ஜக்கம்பூடி குடும்பம் என்றால் சொந்த குடும்பம் என்ற உணர்வு மாவட்ட மக்களிடம் உள்ளது என்றார். முதல்வர் ஜெகனுக்கு அக்கட்சியின் இளைஞர் அணி பாதுகாப்பு வளையமாக செயல்பட்டு வருகிறது என்றார்.

ஜெகனை எதிர்கொள்ளும் சக்தி யாருக்கும் இல்லை என்றார். ஜெகன் கண் சிமிட்டினால், அவருக்கு வேலை செய்ய தனிப்படை உள்ளது என்றார். ஜெகன் மாநிலத்திற்கு நல்லது செய்து வருவதாகவும், மாநிலத்தில் மாற்றத்தை கொண்டு வருவதாகவும் கூறினார். சிலர் தரகு அரசியலுக்கு பழகி, கூட்டணி தேடி வருவதாகவும் அவர் கடுமையாக கருத்து தெரிவித்தார். திருடனை சந்திப்பவர்களை நீங்கள் என்ன அழைப்பீர்கள்?. மறுபுறம், பைரெட்டி கலந்து கொண்ட நிகழ்ச்சியால் தெலுங்கு தேசம் மற்றும் ஜனசேனா கட்சிகள் கொதிப்படைகின்றன. ஒய்எஸ்ஆர்சிபி தலைவர்கள் குண்டமுரு பாலத்தில் இருந்து கொருகொண்டா மண்டலத்தின் கடலா வரை பெரிய அளவிலான பேரணிக்கு ஏற்பாடு செய்தனர். இந்த ரோடு ஷோவில் துணை முதல்வர் முத்தியாலா நாயுடு, எஸ்ஏபி தலைவர் பைரெட்டி சித்தார்த்த ரெட்டி, எம்எல்ஏ ஜக்கம்பூடி ராஜா ஆகியோர் கலந்து கொண்டனர்.

இந்த பேரணியால் ஜனசேனா கட்சியின் மாவட்ட தலைவர் கந்துலா துர்கேஷ் மற்றும் தெலுங்கு தேசம் கட்சி தலைவர் ஆதிரெட்டி வாசு ஆகியோர் கடும் கோபத்தில் உள்ளனர். ஆந்திராவில் அவசரநிலைக்கு அழைக்கும் மோசமான சூழ்நிலைகள் இருப்பதாக அவர் கூறினார். ஒய்.எஸ்.ஆர்.சி.பி தலைவர்கள் தாறுமாறாக ரோட் ஷோ நடத்துகிறார்கள்.. போலீசார் கண்டுகொள்வதில்லை என்றார். ஆந்திராவில் ஆளுநர் ஆட்சியை அமல்படுத்த வேண்டும். எஸ்ஏபி தலைவர் பைரெட்டி சித்தார்த்த ரெட்டி கூறுகையில், ஒய்எஸ்ஆர்சிபிக்கு தனி ராணுவம் இருப்பதாக கூறுவது தீய செயல். ஆளும் ஒய்.எஸ்.ஆர்.சி.பி.க்கு ஏன் தனிப்படை உள்ளது என்று கேள்வி எழுப்பினார். பைரெட்டி சித்தார்த்த ரெட்டியின் கருத்துக்கள் தனியார் ராணுவம் என்ற பெயரில் எதிர்ப்பை தரைமட்டமாக்குவதாக உள்ளது. ஒய்எஸ்ஆர்சிபி மற்றும் ஜெகனின் தனிப்படை மக்களின் வீடுகளுக்கு அனுப்பப்படும் என்று அவர் கூறினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *