சிரஞ்சீவி நடித்த வால்டேர் வீரையா படத்தின் டிரெய்லர் வெளியானது

இந்த சங்கராந்திக்கு சிரஞ்சீவியின் ரசிகர்கள் மகிழ்ச்சியில் உள்ளனர். சூப்பர் ஸ்டார் வால்டேர் வீரையா படத்தில் நடித்து வருகிறார். மேலும் என்னவென்றால்- ரவி தேஜாவும் இந்த திட்டத்தின் ஒரு பகுதி. மாஸ் தெலுங்கு படத்தின் டிரைலர் தற்போது வெளியாகியுள்ளது. வால்டர் வீரையாவை பாபி கொல்லி இயக்குகிறார். சிரஞ்சீவிக்கு ஜோடியாக ஸ்ருதிஹாசன் நடிக்கிறார். இந்த படத்தை மைத்ரி மூவி மேக்கர்ஸ் சார்பில் நவீன் யெர்னேனி மற்றும் ஒய் ரவிசங்கர் ஆகியோர் தயாரிக்கின்றனர், ஜி.கே.மோகன் இணை தயாரிப்பாளராக பணியாற்றுகிறார். கோனா வெங்கட் மற்றும் கே சக்ரவர்த்தி ரெட்டி திரைக்கதை எழுத, பாபி கதை மற்றும் வசனம் எழுதியுள்ளார். . எழுதும் பிரிவில் ஹரி மோகன கிருஷ்ணா மற்றும் வினீத் பொட்லூரி ஆகியோரும் அடங்குவர். அவர்கள் விஜய் நடித்த வாரிசு மற்றும் அஜித் குமார் தலைமையிலான துணிவு படங்களுடனும் போட்டியிடுவார்கள். தெலுங்கு திரையுலகில் நன்கு அறியப்பட்ட வம்சி பைடிபள்ளி இயக்கியிருப்பதால், முந்தையது படத்திற்கு பெரும் அச்சுறுத்தலாக மாறக்கூடும். இந்த படத்திற்கு யு/ஏ சான்றிதழ் கிடைத்துள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *