சிரஞ்சீவியின் வால்டேர் வீரையா படத்தின் புதிய போஸ்டர் வெளியாகியுள்ளது

தெலுங்கில் தயாரான வால்டேர் வீரையா படத்தின் புதிய போஸ்டர் வெளியாகியுள்ளது. இந்த படத்திற்கு யு/ஏ சான்றிதழ் கிடைத்துள்ளது. வால்டேர் வீரையா சிரஞ்சீவி டைட்டில் ரோலில் நடிக்கிறார், ரவிதேஜா போலீஸ்காரராக நடிக்கிறார். தேவி ஸ்ரீ பிரசாத் இசையமைத்துள்ளார். பாபி கொல்லி இயக்கும் இப்படத்தில் ஸ்ருதிஹாசன் கதாநாயகி. இதனை மைத்ரி மூவி மேக்கர்ஸ் சார்பில் நவீன் யெர்னேனி மற்றும் ஒய் ரவிசங்கர் ஆகியோர் தயாரிக்கின்றனர் மற்றும் ஜி.கே.மோகன் இணைந்து தயாரித்துள்ளார். ஆர்தர் ஏ.வில்சன் ஒளிப்பதிவு செய்ய, நிரஞ்சன் தேவராமன் படத்தொகுப்பாளராகவும், ஏ.எஸ்.பிரகாஷ் தயாரிப்பு வடிவமைப்பாளராகவும் பணியாற்றுகிறார். ஆடை வடிவமைப்பு சுஷ்மிதா கொனிடேலா. கோனா வெங்கட் மற்றும் கே சக்ரவர்த்தி ரெட்டி திரைக்கதை எழுதியுள்ளார், பாபி கதை மற்றும் வசனம் எழுதியுள்ளார். எழுதும் பிரிவில் ஹரி மோகன கிருஷ்ணா மற்றும் வினீத் பொட்லூரி ஆகியோரும் அடங்குவர்.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *