கோவையில் அதிகரித்து வரும் காய்கறி விலை..!!

கோவையை அடுத்த பெரியநாயக்கன்பாளையம் வாரச்சந்தையில் கடந்த வாரத்தை விட இந்த வாரம் சின்ன வெங்காயம், கறிவேப்பிலை, வெந்தயம் போன்ற காய்கறிகளின் விலை சற்று உயர்ந்துள்ளது. அதாவது ரூ.35க்கு விற்கப்பட்ட ஒரு கிலோ சின்ன வெங்காயம் நேற்று ரூ.72க்கும், ரூ.45க்கு விற்ற வெங்காயம் ரூ.64க்கும், ரூ.48க்கு விற்கப்பட்ட பச்சை மிளகாய் ரூ.48க்கும் விற்பனையானது. 66க்கு விற்பனையானது. வரத்து குறைந்ததாலும், பொங்கல் பண்டிகை நெருங்கி வருவதாலும் காய்கறிகள் விலை சற்று அதிகரித்துள்ளது. இதேபோல், மற்ற காய்கறிகளின் விலை விவரம் (கிலோவில்) வருமாறு:- வெங்காயம்-ரூ.34, பிரிஞ்சி-ரூ.56, பீன்ஸ்-ரூ.66, பீர்க்கங்காய்-ரூ.55, காலிபிளவர், பாகற்காய், சுரைக்காய் தலா ரூ.38. , கத்தரிக்காய், கேரட் ரூ.46, பாகற்காய், பாகற்காய்-ரூ.48, உருளைக்கிழங்கு-44, மாம்பழம், ஆப்பிள் தக்காளி, நாட்டுக்கழி, தலா ரூ.24, பாகற்காய், பூசணி, முள்ளங்கி, முட்டைகோஸ் ரூ.20 முதல் ரூ. தலா .25. தேங்காய் சிறியது ரூ.13, சிறியது ரூ.16, நடுத்தரம் ரூ.20, பெரியது ரூ.25 என விற்கப்பட்டது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *