கேப்டன் பாபர் அசாமை அவமானப்படுத்திய ஐஸ்லாந்து கிரிக்கெட்…!!!

பாகிஸ்தான் கேப்டன் பாபர் அசாம் அவமானப்படுத்தப்பட்டார். கிரிக்கெட் ஐஸ்லாந்து (CI) சமீபத்தில் அறிவிக்கப்பட்ட பாகிஸ்தான் ஆல்-டைம் ODI அணியில் பாபரின் பெயரை பானங்கள் சிறுவர்கள் பட்டியலில் சேர்த்துள்ளது. பாபர் தவிர, முகமது ஹபீஸ் மற்றும் சோயப் மாலிக் ஆகியோரும் கிரிக்கெட் ஐஸ்லாந்து ட்ரிங்க்ஸ் பாய்ஸ் பட்டியலில் சேர்க்கப்பட்டுள்ளனர். இந்த அணியில் தொடக்க ஆட்டக்காரர்களாக சயீத் அன்வர் மற்றும் ஜாகீர் அப்பாஸ் ஆகியோருக்கு கிரிக்கெட் ஐஸ்லாந்து இடம் அளித்துள்ளது. ஸ்பெஷலிஸ்ட் ஸ்பின்னராக அக்ரம், வக்கார் யூனிஸ், சக்லைன் முஷ்டாக் ஆகியோர் தேர்வு செய்யப்பட்டுள்ளனர்.

இந்த அணியின் கேப்டனாக பாகிஸ்தான் முன்னாள் பிரதமர் இம்ரான் கானை கிரிக்கெட் ஐஸ்லாந்து தேர்வு செய்துள்ளது. இதனை கிரிக்கெட் ஐஸ்லாந்து சில மணி நேரங்களுக்கு முன்பு (ஜனவரி 8) தங்களது அதிகாரப்பூர்வ ட்விட்டர் கணக்கு மூலம் தெரிவித்தது. இதேவேளை பாபர் அசாம் தலைமையிலான பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் அணி சமீப காலமாக தொடர் தோல்விகளை சந்தித்து வருகிறது. டி20 உலகக் கோப்பை-2022 இறுதிப் போட்டியில் இங்கிலாந்திடம் தோல்வியடைந்த பின்னர், சொந்த மண்ணில் இங்கிலாந்துக்கு எதிரான டெஸ்ட் தொடரை 0-3 என்ற கணக்கில் இழந்த பாபர் சேனா, பின்னர் நியூசிலாந்துக்கு எதிரான 2 போட்டிகள் கொண்ட டெஸ்ட் தொடரை 0-0 என சமன் செய்தது. .

இந்த தொடரிலும் இரண்டு போட்டிகளிலும் தோல்வியின் விளிம்பிற்கு வந்த பாகிஸ்தான் மிகவும் சிரமப்பட்டு வெளியேறியது. சொந்த மண்ணில் தொடர் தோல்விகளை அடுத்து பாகிஸ்தான் ரசிகர்கள் பாபர் அசாம் மீது வசைபாடி வருகின்றனர். பாபர்.. ரெக்கார்டுகளுக்காக மட்டுமே மேட்ச் ஆடுவார், அணியின் அதிர்ஷ்டத்துக்கும் தனக்கும் சம்பந்தம் இல்லை என்பது போல் செயல்படுகிறார். இந்நிலையில், கிரிக்கெட் ஐஸ்லாந்தின் பாபர் விவாதப் பொருளாக மாறியுள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *