கால்பந்து போட்டியில் நடந்த அதிர்ச்சி… மைதானத்திலே உயிரிழந்த மாணவி…!!!

அஷாரி ஹியூஸ் (வயது 16), அமெரிக்காவின் லாஸ்வேகாஸில் உள்ள டெசர்ட் ஒயாசிஸ் உயர்நிலைப் பள்ளியில் இரண்டாம் ஆண்டு படித்து வருகிறார். இவர் படித்த பள்ளியில் இவரது பள்ளிக்கும், வெளி உயர்நிலைப்பள்ளிக்கும் இடையே கால்பந்து போட்டி நடந்தது. இரண்டாம் ஆண்டு மாணவர்கள் கலந்து கொண்டனர். இந்த பள்ளி கால்பந்து போட்டியின் போது அவர் திடீரென சரிந்து விழுந்தார். அவரது அணியில் விளையாடிய மற்றொரு பெண்ணின் தாயான அபிலியா பைபர்-ஹில் என்ற செவிலியர் உதவிக்கு ஓடினார். இரண்டாம் ஆண்டு மாணவருக்கு கடும் குளிர் மற்றும் மழைக்காலங்களில் முதலுதவி அளித்து வந்துள்ளார்.

Flag football player, 16, dies after game at Desert Oasis | Las Vegas  Review-Journal

உடனடியாக அவரை மீட்டு மருத்துவமனைக்கு கொண்டு சென்றனர். எனினும், இரவு வரை கடுமையாக போராடியும் மருத்துவர்கள் அவரைக் காப்பாற்ற முடியவில்லை. அவன் இறந்துவிட்டான். அவரது பெற்றோர்களான என்டெரோடா மற்றும் டுவைன் ஹியூஸ் கருத்துப்படி, இரண்டாம் ஆண்டு மாணவி இசை மற்றும் நடனத்தை விரும்புகிறார். அவர் தன்னைச் சுற்றியுள்ள அனைவரையும் நேசித்தார். கால்பந்து தான் தனது வாழ்க்கையின் உண்மையான காதல் என்று அவர் கூறியது நினைவுக்கு வருகிறது. கால்பந்து விளையாடிக்கொண்டிருந்த சிறுமி திடீரென உயிரிழந்த சம்பவம் சக மாணவர்களை அதிர்ச்சியில் ஆழ்த்தியுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *