கார்த்திக் நரேன்-அதர்வா முரளி நடிக்கும் நிறங்கள் மூன்று படத்தின் டப்பிங் பணிகள் நிறைவடைந்தது

இயக்குனர் கார்த்திக் நரேன் தனது இன்ஸ்டாகிராம் ஸ்டோரி மூலம் அதர்வா முரளி நடிப்பில் உருவாகி வரும் நிறங்கள் மூன்று படத்தின் டப்பிங் பணிகள் நிறைவடைந்துள்ளதாக அறிவித்துள்ளார். இனி வரவிருக்கும் படத்தில் சரத்குமார் மற்றும் ரஹ்மான் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர். மேலும் படத்தின் டிரைலர் விரைவில் வெளியாகும் என்றும் கார்த்திக் தெரிவித்துள்ளார். முந்தைய உரையாடலில், படம் ஒரு ஹைப்பர்லிங்க் த்ரில்லராக இருக்கும் என்றும், தலைப்பு மனிதர்களாக நாம் கொண்டிருக்கும் கருப்பு, வெள்ளை மற்றும் சாம்பல் ஆகிய மூன்று நிழல்களைக் குறிக்கிறது என்றும் கூறினார். “அதுதான் படத்தின் யோசனை மற்றும் ஸ்கிரிப்ட்டிலும் மூன்றாம் எண் முக்கிய பங்கு வகிக்கும். “இந்த படம் பல சுவாரஸ்யமான கூறுகள் நிறைந்தது, ஆனால் அவற்றை இப்போது வெளியிட விரும்பவில்லை,” என்று அவர் மேலும் கூறினார். ஜேக்ஸ் பிஜோய் இசையமைக்க , டிஜோ டாமி ஒளிப்பதிவு செய்கிறார் , ஸ்ரீஜித் சாரங் படத்தொகுப்பு மேற்கொள்கிறார் .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *