கபடி போட்டி… வடகிழக்கு ரயில்வே அணி வெற்றி…!!!

இரண்டு நாள் மாநில கபடி சாம்பியன்ஷிப் போட்டி, உள்ளூர் ஜவஹர்லால் நேரு நினைவு பிஜி கல்லூரி விளையாட்டு மைதானத்தில் ஞாயிற்றுக்கிழமை நிறைவடைந்தது. இறுதிப் போட்டியில் நார்த் ஈஸ்டர்ன் ரயில்வே அணியும் கோரக்பூர் அணியும் மோதின. கோரக்பூர் அணியை வீழ்த்தி வடகிழக்கு ரயில்வே அணி வெற்றி பெற்றது. வடகிழக்கு ரயில்வேயில் இருந்து அமித் நகர், ரூபேஷ் தோமர், சுரேந்திர கில், நிஷாந்த், விக்ராந்த் ஆகியோர் சிறப்பாக செயல்பட்டனர். அரவிந்த் யாதவ், வினீத் யாதவ், விஜய் கவுர், சோனு மிஸ்ரா, ரவி ஆகியோரின் ஆட்டம் கோரக்பூரில் இருந்து பாராட்டப்பட்டது.

முதல் அரையிறுதியில் நார்த் ஈஸ்டர்ன் ரயில்வே 43/34 என்ற புள்ளிக்கணக்கில் தியோரியாவை வீழ்த்தி இறுதிப் போட்டிக்குள் நுழைந்தது. இரண்டாவது அரையிறுதி ஆட்டத்தில் கோரக்பூர் அணி 43/18 என மௌவை வீழ்த்தி இறுதிப் போட்டிக்கு முன்னேறியது. நிறைவு விழாவிற்கு தலைமை விருந்தினராக பி.ஜி.கல்லூரி மேலாளர் டாக்டர் பல்ராம் பட், சிறப்பு விருந்தினராக முன்னாள் மாவட்ட பஞ்சாயத்து உறுப்பினர் அக்ரர் கான் கலந்து கொண்டனர். சாம்பியன்ஷிப் போட்டியில் மொத்தம் 11 அணிகள் பங்கேற்றன. மாவட்ட கபடி சங்கத்தின் மூத்த மாவட்ட துணைத் தலைவர் டாக்டர் சாந்தி சரண் மிஸ்ரா, விவேக் குப்தா, அஷ்பக் கான், டாக்டர் சிவானந்த் சிங், பிரபாத் பாண்டே, வினோத் யாதவ் உள்ளிட்டோர் கலந்து கொண்டனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *