கடுமையான போட்டிக்கு தயாராகும் ஆஸ்திரேலியா… இந்தியாவுக்கு கூடுதல் கவனம் தேவை…!!!

ஆஸ்திரேலிய கேப்டன் பாட் கம்மின்ஸ் அடுத்த மாதம் இந்தியாவுக்கு எதிரான பெரிய தொடருக்கான தயாரிப்பில் எந்த கல்லையும் விட்டுவிட விரும்பவில்லை. இந்திய சுற்றுப்பயணத்தில் சுழற்பந்து வீச்சாளர் நாதன் லயன் தவிர, ஆஷ்டன் அகர் மற்றும் டிராவிஸ் ஹெட் ஆகியோரும் பந்துவீச்சின் மையமாக இருப்பார்கள் என்று கம்மின்ஸ் நம்புகிறார். இந்திய சுற்றுப்பயணத்திற்கு முன், ஆஸ்திரேலிய அணி தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான டெஸ்ட் தொடரை 2-0 என்ற கணக்கில் வீழ்த்தி சொந்த மண்ணில் கர்ஜித்துள்ளது.

இந்தியாவுக்கு எதிரான நான்கு போட்டிகள் கொண்ட பார்டர் கவாஸ்கர் டிராபிக்கான ஏற்பாடுகள் பிப்ரவரி 9 முதல் நாக்பூரில் தொடங்கும். போட்டிக்கு பிறகு கம்மின்ஸ் கூறுகையில், ‘இது ஒரு பெரிய தொடர், எங்களது சிறந்த அணியை களமிறக்க விரும்புகிறோம்.’ இந்திய சுற்றுப்பயணத்தை மனதில் கொண்டு, தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான மூன்றாவது டெஸ்ட் போட்டியில் அகர் நீக்கப்பட்டார். 252 ஓவர்களில் 58 ரன்கள் கொடுத்து விக்கெட் எதுவும் எடுக்க முடியவில்லை.

கம்மின்ஸ் கூறுகையில், ‘அகர் ஒரு இடது கை சுழற்பந்து வீச்சாளர், அவர் கண்டிப்பாக இந்தியா செல்வார். அவரை நாங்கள் சோதனைக்காக அணியில் வைக்கவில்லை. இந்தியாவின் விக்கெட் வித்தியாசமானது, அத்தகைய பந்துவீச்சாளர் மிகவும் பயனுள்ளதாக இருப்பதை நிரூபிக்கிறார். அவர் கூறுகையில், ‘டிராவிஸ் ஒரு வித்தியாசமான ஆஃப் ஸ்பின்னர், அவர் எங்களுக்கு பெரும் உதவியாக இருப்பார். அவரது செயல்திறனில் நான் மகிழ்ச்சியடைகிறேன், அவர் அணியின் ஒரு அங்கமாக இருப்பார். கைவிரலில் ஏற்பட்ட எலும்பு முறிவு காரணமாக சிட்னி டெஸ்டில் இருந்து வெளியேறிய ஆல்-ரவுண்டர் கேமரூன் கிரீன், இந்திய சுற்றுப்பயணத்திற்கு முன்பாக குணமடைவார்.

அவர் கூறுகையில், ‘ஆறாவது இடத்தில் கிரீன் பேட் செய்கிறது, இது மூன்று வேகப்பந்து வீச்சாளர்களை களமிறக்கும் வசதியை அளிக்கிறது. ஆஸ்திரேலியா கிரிக்கெட் அணி இந்தியாவில் சுற்றுப்பயணம் செய்து நான்கு டெஸ்ட் மற்றும் மூன்று ஒருநாள் போட்டிகள் கொண்ட தொடரில் விளையாட உள்ளது. முதல் டெஸ்ட் போட்டி நாக்பூரில் பிப்ரவரி 9 முதல் 13 வரை நடைபெறுகிறது. தொடரின் இரண்டாவது போட்டி பிப்ரவரி 17 முதல் 21 வரை டெல்லியில் நடைபெறுகிறது.

மூன்றாவது டெஸ்ட் போட்டி தர்மஷாலாவில் மார்ச் 1 முதல் 5 வரையிலும், நான்காவது மற்றும் கடைசி போட்டி அகமதாபாத்தில் மார்ச் 9 முதல் 13 வரையிலும் நடைபெறுகிறது. டெஸ்ட் தொடருக்கு பிறகு இரு அணிகளும் ஒருநாள் போட்டியில் மோதுகின்றன. ஒருநாள் தொடரின் முதல் போட்டி மார்ச் 17-ம் தேதி மும்பையிலும், 2-வது போட்டி விசாகப்பட்டினத்தில் மார்ச் 19-ம் தேதியும், மூன்றாவது போட்டி சென்னையில் மார்ச் 22-ம் தேதியும் நடக்கிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *