கஞ்சவாலா வழக்கு… இறந்த அஞ்சலி வீட்டில் இருந்து திருடப்பட்ட எல்சிடி…!!!

கஞ்சவாலா வழக்கு இறந்த அஞ்சலியின் வீட்டில் கரண் விஹாரில் திருட்டு சம்பவம் நடந்துள்ளது. பூட்டை உடைத்து எல்சிடி திருடப்பட்டுள்ளதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது. அதே நேரத்தில், அஞ்சலியின் தாய் மாமா இந்த விவகாரம் தொடர்பாக மீண்டும் காவல்துறையை கடுமையாக சாடியுள்ளார். உண்மையில், இந்த சம்பவத்திற்குப் பிறகு, அஞ்சலியின் குடும்பத்தினர் தங்கள் வீட்டை விட்டு வெளியேறி சுல்தான்புரியில் உள்ள அவரது தாய் மாமா வீட்டில் தங்கியுள்ளனர். இந்த வழக்கில், பாதிக்கப்பட்ட குடும்பத்தினர் ஆரம்பத்திலிருந்தே போலீஸ் விசாரணையை விசாரித்து வருகின்றனர்.

கடந்த ஜனவரி 1-ம் தேதி அஞ்சலி சிங் (20) என்பவரின் ஸ்கூட்டி மீது கார் மோதியதில் சிறுமியை சுல்தான்புரியிலிருந்து கஞ்சவாலா வரை சுமார் 12 கிலோமீட்டர் தூரம் இழுத்துச் சென்றது குறிப்பிடத்தக்கது. சம்பவத்தில் சிறுமி உயிரிழந்துள்ளார். அஞ்சலியின் உடல் டெல்லிக்கு வெளியே உள்ள கஞ்சவாலாவில் கண்டெடுக்கப்பட்டது. காரில் இருந்ததாகக் கூறப்படும் 7 பேர் மீது கொலை செய்யாத கொலை உள்ளிட்ட பிரிவுகளின் கீழ் வழக்குப் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது.

சம்பவத்தின் போது அஞ்சலியுடன் அவரது தோழி நிதியும் உடனிருந்தார். சம்பவத்தை அடுத்து அங்கிருந்து தப்பியோடியவர். இந்த வழக்கில் தீபக் கண்ணா (26), அமித் கண்ணா (25), கிருஷ்ணா (27), மிதுன் (26), மனோஜ் மிட்டல் ஆகியோரை போலீசார் முன்பு கைது செய்தனர். பின்னர், அசுதோஷ் மற்றும் அங்குஷ் கண்ணா கைது செய்யப்பட்டனர். இருப்பினும், ஏழாவது குற்றவாளியான அங்குஷ் கண்ணாவுக்கு டெல்லி ரோகினி நீதிமன்றம் ஜாமீன் வழங்கியது. 20,000 தனிப்பட்ட பத்திரத்தில் ஜாமீன் பெற்றுள்ளார். இந்த வழக்கில், குற்றவாளிகள் 6 பேரை போலீசார் முன்பு கைது செய்தனர். அங்குஷ் கண்ணா வெள்ளிக்கிழமை சரணடைந்தார். காரை ஓட்டி வந்த முக்கிய குற்றவாளியான அமித் கண்ணாவின் சகோதரர் அங்குஷ் ஆவார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *