ஓ மேரி லைலா படத்தின் புதிய வீடியோ பாடல் வெளியாகியுள்ளது

மலையாளத்தில் ஆண்டனி வர்கீஸ் நடித்துள்ள ஓ மேரி லைலா படத்தின் புதிய வீடியோ பாடல் வெளியாகியுள்ளது. அபிஷேக் கே.எஸ் இயக்கிய, ஓ மேரி லைலா ஒரு ரோம்-காம் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது மற்றும் கல்லூரி மாணவராக ஆண்டனி வர்கீஸ் நடித்துள்ளார். அவர் லைலாசுரன் வேடத்தில் நடிக்கிறார் மற்றும் திரைப்படம் அவரது காதல் வாழ்க்கை, வளாக அரசியல் மற்றும் பலவற்றை உள்ளடக்கிய அவரது நிகழ்வு நிறைந்த கல்லூரி நாட்களைப் பின்தொடர்கிறது. நந்தனா ராஜன் இந்த படத்தின் கதாநாயகி. இந்த படத்தில் பாலச்சந்திரன் சுள்ளிகாட், ஜானி ஆண்டனி, செந்தில் கிருஷ்ணா, நந்து, கிச்சு டெல்லஸ், சிவகாமி, ஸ்ரீஜா நாயர் ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர். டாக்டர் பால் வர்கீஸ் தயாரித்துள்ள இப்படத்தில் பாடல்கள் அங்கித் மேனன், பின்னணி இசை கோபி சுந்தர், ஒளிப்பதிவு பப்லு அஜு, படத்தொகுப்பு கிரண் தாஸ்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *