ஒவ்வொரு வெளிநாட்டவரும் மற்றும் இந்தியாவின் தூதர்கள் – பிரதமர் மோடி

மத்திய பிரதேச மாநிலம் இந்தூரில் பிரவாசி பாரதிய திவாஸை பிரதமர் நரேந்திர மோடி தொடங்கி வைத்தார் . இங்குள்ள ஒவ்வொரு வெளிநாடு வாழ் இந்தியரும் அந்தந்தத் துறைகளில் முன்னோடியில்லாத வெற்றியைப் பெற்றுள்ளனர். ஒவ்வொரு புலம்பெயர்ந்தவரும் வெளிநாடுகளில் உள்ள நாட்டின் தூதுவர் என்று பிரதமர் கூறினார்.

வெளிநாடுகளில் யோகா, ஆயுர்வேதம், குடிசைத் தொழில்கள், கைவினைத் தொழில்கள் போன்றவற்றின் பிராண்ட் அம்பாசிடர்கள் நீங்கள். வெளிநாட்டில் பிறந்து வளர்ந்த அடுத்த தலைமுறையினர் நம் நாட்டைப் பற்றி தெரிந்து கொள்ள மிகவும் ஆர்வமாக உள்ளனர் என்று மோடி கூறினார். அந்தந்த நாடுகளில் வெளிநாட்டவர்கள் செய்த பங்களிப்புகளை பதிவு செய்ய அந்நாட்டின் பல்கலைக்கழகங்கள் தயாராக வேண்டும் என்றும் மோடி கூறினார்.

‘இந்தியாவின் இதயம்’ என்று அழைக்கப்படும் மத்தியப் பிரதேசத்தில் பிரவாசி பாரதிய திவாஸ் ஏற்பாடு செய்யப்பட்டுள்ளதில் மிகுந்த மகிழ்ச்சி அடைகிறேன் என்றார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *