ஐசிசி டி20 தரவரிசை… 900 ரேட்டிங்கை நெருங்கும் சூர்யகுமார் யாதவ்…!!!

இந்திய அணியின் புதிய மிஸ்டர் 360 சூர்யகுமார் யாதவ் சிறப்பான பார்மில் உள்ளார். தொடர் சாதனைகளை படைத்து வருகிறார். இலங்கைக்கு எதிரான கடைசி டி20 போட்டியில் 112 ரன்களுடன் சதம் அடித்து இந்திய அணிக்கு தொடரை வழங்கினார். சமீபத்தில், அவர் ஐசிசி டி20 தரவரிசையில் மற்றொரு சாதனையைப் பெறுவதற்கு சிறிது தூரத்தில் நின்றார். சூர்யா தனது கேரியரில் முதன்முறையாக 900 ரேட்டிங் புள்ளிகளை நெருங்கிவிட்டார். தற்போது டி20 சர்வதேச பேட்ஸ்மேன் தரவரிசையில் 883 புள்ளிகளுடன் முதலிடத்தில் உள்ளார். புதிய ஐசிசி டி20 தரவரிசை வெளியாகும் போது, சூர்யகுமார் முதல் முறையாக 900 ரேட்டிங்கை கடப்பார். டி20 கிரிக்கெட் வரலாற்றில் சூர்யாவுக்கு முன் டேவிட் மலான் மற்றும் ஆரோன் பின்ச் மட்டுமே 900 புள்ளிகளை கடந்தனர்.

நட்சத்திர பேட்ஸ்மேன் சூர்யகுமார் கடந்த ஆண்டு டி20 உலகக் கோப்பையில் தனது அற்புதமான ஆட்டத்தின் மூலம் அனைவரின் மனதையும் வென்றார். இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்திலும் அதே வடிவத்தை அவர் தொடர்ந்தார். கடைசியாக ராஜ்கோட்டில் நடந்த இலங்கைக்கு எதிரான போட்டியில் 112 ரன்கள் எடுத்தார். சூர்யாவின் வாழ்க்கையில் இதுவரை, அவர் 45 டி20 போட்டிகளில் விளையாடி 46.41 சராசரி மற்றும் 180.34 ஸ்ட்ரைக் ரேட்டில் 1578 ரன்கள் எடுத்துள்ளார். அவர் மூன்று சதங்களும் 13 அரைசதங்களும் அடித்துள்ளார். டி20 போட்டிகளில் உலகின் அதிவேகமாக 1500 ரன்கள் எடுத்த வீரர் என்ற சாதனையை சூர்யா பெற்றார்.

அவர் 1500 ரன்களை எட்ட 843 பந்துகளை மட்டுமே எடுத்தார். இதுவே உலகில் எந்த ஒரு பேட்ஸ்மேனாலும் குறைந்த பேட்ஸ்மேனாகும். டி20 சர்வதேச கிரிக்கெட்டில் 150 அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட ஸ்ட்ரைக் ரேட்டுடன் 1500 ரன்களைக் கடந்த முதல் வீரர் என்ற பெருமையை சூர்யகுமார் யாதவ் பெற்றார். டி20 போட்டிகளில் அதிவேக சதம் அடித்த இரண்டாவது இந்திய வீரர் என்ற பெருமையையும் சூர்யா பெற்றார். அவர் தனது மூன்றாவது சதத்தை பூர்த்தி செய்ய வெறும் 45 பந்துகளை எடுத்தார். 2017ல் இலங்கைக்கு எதிரான போட்டியில், இந்திய அணிக்காக குறைந்த பந்துகளில் சதத்தை எட்டிய வீரர் கேப்டன் ரோஹித் சர்மா.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *