ஐஎஃப்எல் போட்டி… ஸ்டேடியத்திற்கு கைகோர்த்து வந்த பாலிவுட் ஜோடி…!!!

ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜனவரி 8) நடைபெற்ற இந்தியன் சூப்பர் லீக் கால்பந்து போட்டியில் பாலிவுட்டின் பிரபல ஜோடிகளான ஆலியா பட் மற்றும் ரன்பீர் கபூர் கலந்து கொண்டனர். ரன்பீரும் ஆலியாவும் தங்கள் கால்பந்து அணியான மும்பை எஃப்சியை உற்சாகப்படுத்த இங்கு வந்திருந்தனர். இம்முறை இருவரும் கைகளை ஒருவர் பிடித்தபடி மைதானத்தை அடைந்தனர். ரன்பீர் கபூர் கால்பந்து விளையாட்டை மிகவும் விரும்புபவர். ஐஎஃப்எல் போட்டியின் ஆரம்ப நாட்களில் மும்பை கால்பந்து அணியை ரன்பீர் வாங்கினார். ஸ்டேடியத்தில், ரன்பீர் எஃப்சி ஜாக்கெட், தொப்பி, நீல நிற ஜீன்ஸ் மற்றும் வெள்ளை நிற ஸ்னீக்கர்களை அணிந்திருந்தார். அலியா கருப்பு நிற ஹூடி, ஜீன்ஸ் மற்றும் வெள்ளை நிற ஸ்னீக்கர்களை அணிந்திருந்தார். இந்த முறை ஆலியாவின் மேக்கப் இல்லாத தோற்றத்தைப் பார்த்தோம். ரன்பீர் மற்றும் ஆலியாவின் இந்த ஸ்டைலை பார்த்த ரசிகர்கள் இருவரையும் பாராட்டி வருகின்றனர். ஒரு ரசிகர், ‘இருவரும் மிகவும் அழகாக இருக்கிறார்கள்’ என்றார். மற்றொருவர், ‘ஸ்வீட்டஸ்ட் ஜோடி’ என்றார்.

ISL 2023: ग्राउंड पर पहुंची Alia Bhatt और Ranbir Kapoor, मिलकर सेलिब्रेट  किया Mumbai City की

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *