உதுமா பலாத்கார வழக்கில் குற்றம்சாட்டப்பட்ட 8 பேரின் முன்ஜாமீன் மனுவை உச்ச நீதிமன்றம் நிராகரித்தது

டெல்லி: உதுமா பலாத்கார வழக்கில் குற்றம்சாட்டப்பட்ட 8 பேரின் முன்ஜாமீன் மனுவை உச்ச நீதிமன்றம் நிராகரித்தது. விசாரணைக்கு ஒத்துழைக்காமல் குற்றவாளிகள் தலைமறைவாக உள்ளனர் என்ற அரசின் வாதத்தையும் நீதிமன்றம் ஏற்றுக்கொண்டது.

தலைமை நீதிபதி டி.ஒய். சந்திரசூட் தலைமையிலான அமர்வு முன்ஜாமீன் மனுவை நிராகரித்தது. மாநில அரசு தரப்பில் ஆஜரான ஸ்டான்டிங் கான்சல் நிஷே ராஜன் ஷோங்கர், இந்த வழக்கு அதிர்ச்சி அளிப்பதாகவும், எனவே குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்களுக்கு ஜாமீன் வழங்கக் கூடாது என்றும் வாதிட்டார்.

2016ஆம் ஆண்டு, 21 சந்தேகநபர்கள் இரவு நேரத்தில் அவரது வீட்டிற்கு வந்து தனது எட்டு மாதக் குழந்தையுடன் கணவரின் வீட்டில் வசித்து வந்த பெண்ணை அச்சுறுத்தி சித்திரவதை செய்ததாக வழக்கு தொடரப்பட்டுள்ளது. சம்பவம் நடந்த போது பெண்ணின் கணவர் கத்தாரில் இருந்தார்.

இரவில் வீட்டுக்கு வந்து அந்த இளம் பெண்ணை மிரட்டி கூட்டு பலாத்காரம் செய்த சம்பவம் வழக்கு தொடர்பான சம்பவம். ஆகஸ்ட் 31, 2020 அன்று, பெண்ணின் புகாரின் பேரில் பேக்கல் போலீஸார் முதலில் வழக்குப் பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தினர். ஆனால் விசாரணை திருப்திகரமாக இல்லை என்று அந்த பெண் உயர்நீதிமன்றத்தில் மனு தாக்கல் செய்தார். இதையடுத்து கண்ணூர் குற்றப்பிரிவு சிறப்பு புலனாய்வுக் குழுவினர் வழக்குப்பதிவு செய்தனர்.

பலாத்காரம் செய்யப்பட்ட நாட்களில் குற்றவாளிகள் வெளிநாட்டில் இருந்ததாக வழக்கை விசாரிக்கும் அதிகாரி நீதிமன்றத்தில் சமர்பித்த வழக்கு டைரியில் பதிவு செய்துள்ளதாக குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்கள் சார்பில் ஆஜரான மூத்த வழக்கறிஞர் ஆர். பசந்த் மற்றும் வழக்கறிஞர் முகுந்த் பி. உன்னியும் வாதிட்டார். எனினும், சித்திரவதை செய்யப்பட்ட பெண் தனது இரகசிய வாக்குமூலத்தில் தேதிகள் குறிப்பிடப்படவில்லை என நீதிமன்றம் சுட்டிக்காட்டியுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *