இனி வாரத்தில் 4 நாட்கள் இயங்கும் விவேக் எக்ஸ்பிரஸ்..!!

விவேக் எக்ஸ்பிரஸ், அசாமின் திப்ருகரில் இருந்து கன்னியாகுமரி வழித்தடத்தில் இயங்கும் நாட்டின் மிக நீளமான ரயிலாகும், இது நவம்பர் 19, 2011 முதல் இயக்கப்படுகிறது. இந்த திப்ருகர்-கன்னியாகுமரி விவேக் எக்ஸ்பிரஸ் ஒன்பது மாநிலங்கள் வழியாக 4,189 கிமீ தூரத்தை 80 மணிநேர பயண நேரத்துடன் கடக்கிறது. இந்நிலையில், வாரம் இருமுறை இயக்கப்படும் விவேக் எக்ஸ்பிரஸ் ரயில் சேவையை 4 நாட்களாக உயர்த்த ரயில்வே ஆணையம் முடிவு செய்துள்ளதாக வடகிழக்கு எல்லை ரயில்வே முதன்மை மக்கள் தொடர்பு அதிகாரி சப்யசாசி டி. திப்ருகரில் இருந்து வாரம் இருமுறை இயக்கப்படும் விவேக் எக்ஸ்பிரஸ் (திப்ருகர் – கன்னியாகுமரி) மே 7 முதல் வாரத்தில் நான்கு நாட்கள் ஒவ்வொரு சனி, ஞாயிறு, செவ்வாய் மற்றும் வியாழன் ஆகிய நாட்களில் இயக்கப்படும். இதேபோல், கன்னியாகுமரியில் இருந்து விவேக் எக்ஸ்பிரஸ் (கன்னியாகுமரி – திப்ருகார்) மே 11 முதல் ஒவ்வொரு புதன், வியாழன், சனி மற்றும் திங்கட்கிழமைகளில் இயக்கப்படும். தற்போதைய ரயில் நேரங்கள் மற்றும் நிறுத்தங்கள் மாறாமல் இருக்கும் மேலும் ரயில் நிறுத்தங்கள் மற்றும் நேரங்கள் பற்றிய விவரங்கள் IRCTC இணையதளத்திலும் NTES மூலமாகவும் கிடைக்கும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *