இந்தியன் போலீஸ் போர்ஸின் அதிரடி காட்சியை படமாக்கும் போது காயமடைந்த ரோஹித் ஷெட்டி

ரோஹித் ஷெட்டி தனது வரவிருக்கும் வெப் தொடரான ​​இந்தியன் போலீஸ் போர்ஸ்’ன் அதிரடி காட்சியை படமாக்கும்போது அவரது விரல்களில் காயம் ஏற்பட்டது. ஜனவரி ஏழு அன்று, இயக்குனர் உடனடியாக ஹைதராபாத்தில் உள்ள மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார். அவருக்கு சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டு வருவதாகவும், சித்தார்த் மல்ஹோத்ரா நடிக்கும் படத்தின் படப்பிடிப்பு மீண்டும் தொடங்கியுள்ளதாகவும் இயக்குநர் குழு உறுதி செய்துள்ளது. ரோஹித் ஷெட்டி தனது வரவிருக்கும் இந்தியன் போலீஸ் போர்ஸ் வெப் தொடரின் காட்சிகளை ஹைதராபாத்தில் படமாக்கிக் கொண்டிருந்தார். ஒரு ஆக்‌ஷன் காட்சியை படமாக்கும்போது அவருக்கு விரலில் காயம் ஏற்பட்டது. உடனடியாக காமினேனி மருத்துவமனைக்கு அழைத்துச் செல்லப்பட்ட அவருக்கு மருத்துவர்கள் சிறிய அறுவை சிகிச்சை செய்து சிகிச்சை அளித்தனர். ரோஹித்தின் செய்தித் தொடர்பாளர், இயக்குனர் நலமுடன் இருப்பதாகவும், வெப் சீரிஸின் படப்பிடிப்பை மீண்டும் தொடங்கியுள்ளதாகவும் உறுதிப்படுத்தினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *