ஆயிஷா படத்தின் டிரைலர் யூடியூப்பில் டிரெண்டாகி வருகிறது

நடிகை மஞ்சு வாரியரின் நடிப்பில் இனி வரவிருக்கும் மலையாளப் படம் ஆயிஷா ஜனவரி 20, 2023 அன்று வெளியாகிறது. இப்படம் சென்சார் செய்யப்பட்டு க்ளீன் யு சான்றிதழ் பெற்றுள்ளது. இப்படத்தின் புதிய டிரைலர் நேற்று முன்தினம் வெளியானது. தற்போது இந்த டிரைலர் யூடியூப்பில் ட்ரெண்டாகி வருகிறது. ஆயிஷாவை ஷம்சுதீன் எம்டி, ஹாரிஸ் டெசோம், பிபி அனிஷ் மற்றும் ஜகாரியா வாவத் ஆகியோருடன் இணைந்து திரைப்பட இயக்குனர் ஜக்காரியா தயாரிக்கிறார். அறிமுக இயக்குனர் அமீர் பள்ளிகல் இயக்கியுள்ள இப்படத்தில் வளைகுடா நாடுகளுக்கு செல்லும் மலையாளியான மஞ்சு முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்துள்ளார். இந்தப் படம் மத்திய கிழக்கு நாடுகளில் படமாக்கப்பட்டது. ஒரு பன்மொழி மற்றும் கலாச்சார குடும்ப பொழுதுபோக்கு என கூறப்படும் இப்படம் அரபு, தமிழ், இந்தி, ஆங்கிலம், கன்னடம் மற்றும் தெலுங்கு உட்பட பல மொழிகளில் வெளியாகிறது. ஹலால் லவ் ஸ்டோரி மற்றும் மோமோ இன் துபாய் படங்களை எழுதிய ஆஷிப் ககோடியின் திரைக்கதை. ஒளிப்பதிவாளர் விஷ்ணு சர்மா, எடிட்டர் அப்பு என் பட்டாத்திரி, இசையமைப்பாளர் எம் ஜெயச்சந்திரன் ஆகியோர் படத்தின் தொழில்நுட்பக் குழுவினர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *