அதிக ரன்கள் குவிப்பு… ஜடேஜாவின் சாதனையை முறியடித்த அக்சர் படேல்..!!

இலங்கை அணியுடனான 2வது டி20 போட்டியில் அதிரடியாக விளையாடிய ஆல்ரவுண்டர் அக்சர் படேல், டி20 போட்டிகளில் 7வது வரிசையில் அதிக ரன்கள் குவித்த முதல் இந்திய வீரர் என்ற சாதனையை படைத்துள்ளார். இந்தியா மற்றும் இலங்கை அணிகளுக்கு இடையிலான 3வது டி20 தொடரை இரு அணிகளும் கைப்பற்றியுள்ள நிலையில், 3வது மற்றும் கடைசி போட்டி இன்று சவுராஷ்டிரா கிரிக்கெட் மைதானத்தில் நடைபெறவுள்ளது. இரண்டாவது போட்டியில் முதலில் துடுப்பெடுத்தாடிய இலங்கை தொடக்க ஆட்டக்காரர்களான குசல் மெண்டிஸ் மற்றும் பதும் நிசங்க ஆகியோர் 8.2 ஓவரில் முதல் ஓவரில் 80 ஓட்டங்களைச் சேகரித்து சிறப்பான தொடக்கத்தை ஏற்படுத்தினர்.

நிசங்க 33 ரன்களையும், குசல் மெண்டிஸ் 31 பந்துகளில் 52 ரன்களையும் பெற்றனர். அதன் பின்னர் துடுப்பெடுத்தாட வந்த வீரர்கள் சரித் அசலங்க 39 ரன்களைப் பெற்று இலங்கை அணித்தலைவர் தசுன் ஷனக 20 பந்துகளில் அரைசதத்தை கடந்தார். 22 பந்துகளை எதிர்கொண்ட ஷனக 56 ரன்களைப் பெற்று 20 ஓவர்களில் 206 ரன்களைக் குவித்தார். 207 என்ற இலக்கை துரத்திய இந்திய அணி 57 ரன்களுக்கு ஆட்டமிழந்தது. அதன் பின்னர் களம் இறங்கிய சூர்யகுமார் மற்றும் அக்சர் பட்டேல் அபாரமாக துடுப்பெடுத்தாடி அரை சதத்தை கடந்ததுடன் ரன் எண்ணிக்கையையும் கொஞ்சம் கொஞ்சமாக அதிகரித்தனர்.

இருவரும் 42 பந்துகளில் 90 ரன்கள் எடுத்தனர். சூர்யகுமார் யாதவ் 51 ரன்களில் ஆட்டமிழந்து, 31 பந்துகளில் 65 ரன்கள் குவித்து கடைசி வரை போராடி கடைசி ஓவரின் முடிவில் ஆட்டமிழந்தார். 20-வது ஓவரில் இந்தியா 190 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்து 16 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் தோல்வியடைந்தது. இந்த போட்டியில், ரவீந்திர ஜடேஜாவுக்கு பதிலாக இந்திய அணியில் இடம்பிடித்த அக்சர் படேல், ஜடேஜாவின் சாதனையை முறியடித்துள்ளார். அக்சர் படேல் 31 பந்துகளில் 65 ரன்களை 7-வது இடத்தில் எடுத்தார், மேலும் 7-வது இடத்தில் அதிக ரன்கள் எடுத்த இந்திய வீரர் ஆனார். இதற்கு முன், 2020ல், ஜடேஜா 7வது வரிசையில் 44 ரன்கள் எடுத்ததே சாதனையாக இருந்தது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *