அஜித்தின் துணிவு படத்திற்கு சவுதி அரேபியாவில் விதிக்கப்பட்டுள்ள தடை

தமிழ் சினிமாவில் அதிகம் ரசிக்கப்படும் நடிகர்களில் ஒருவர் அஜித்குமார். தல அஜித்தின் துணிவு படம் ஜனவரி 11ஆம் தேதி வெளியாகும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த படத்தை எச் வினோத் இயக்குகிறார். அஜித்தின் கடைசி இரண்டு படங்களான நேர்கொண்ட பார்வை மற்றும் வலிமை ஆகியவற்றையும் வினோத் இயக்கியுள்ளார். இந்த படத்தை போனி கபூர் தயாரித்துள்ளார். இப்படத்தை தமிழகத்தில் ரெட் ஜெயண்ட் மூவிஸ் மற்றும் வெளிநாடுகளில் லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் விநியோகம் செய்கின்றனர். ஆனால் புதிய செய்தியின்படி சவுதி அரேபியாவில் படத்தை வெளியிட தடை விதிக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த படம் தடை செய்யப்பட்டதற்கு காரணம் திருநங்கைகள் சம்பந்தப்பட்ட காட்சிகள் என்று கூறப்படுகிறது. அதே சமயம் மற்ற வளைகுடா நாடுகளில் இப்படத்தின் சென்சார் பணிகள் முடிவடையவில்லை என்றும், இது முடிந்தால் குவைத், கத்தார் போன்ற நாடுகளில் தடை விதிக்கப்படலாம் என்றும் அந்த அறிக்கை கூறுகிறது.
இதற்கு முன் வளைகுடா நாடுகளில் இந்திய திரைப்படங்களுக்கு தடை விதிக்கப்பட்டுள்ளது. முன்னதாக விஜய் நடித்த பீஸ்ட் மற்றும் விஷ்ணு விஷால் நடித்த எப்ஐஆர் படங்களும் உள்ளடக்கம் காரணமாக வளைகுடா நாடுகளில் தடை செய்யப்பட்டன. மோகன்லாலின் மான்ஸ்டர் படமும் வளைகுடாவில் இதேபோன்ற சூழலை சந்தித்ததாக முன்னதாக செய்திகள் வெளியாகின. LGBTQ காட்சிகள் காரணமாக வளைகுடா பகுதியில் படத்தை வெளியிட அனுமதி மறுக்கப்பட்டதாக மூவி டிராக்கர்ஸ் லெட்ஸ் சினிமா அப்போது தெரிவித்தது. தேவையான மாற்றங்களைச் செய்து படத்தை மீண்டும் சமர்ப்பித்த பிறகு, அனுமதி வழங்கப்பட்டது. துணிவு படத்தின் திரைக்கதை எச்.வினோத்தின் திரைக்கதை போலவே இருக்கிறது. இப்படத்தில் மஞ்சு வாரியர் கதாநாயகி. ஜான் கோகன், சிராக் ஜானி, சமுத்திரக்கனி, வீரா, பிரேம் குமார், அமீர், அஜய், சபி, ஜி.பி.முத்து உள்ளிட்ட பல நட்சத்திரங்கள் இப்படத்தில் நடிக்கின்றனர். துணிவு படத்தின் ரன்னிங் பார்ட்னர் யார் என்பதும் ஏற்கனவே அறிவிக்கப்பட்டது. Netflix இல் இந்த திரைப்படம் பின்னர் ஸ்ட்ரீம் செய்யப்படும் . திரையரங்குகளில் வெளியான பிறகு படம் ஓடிடியில் ஸ்ட்ரீமிங் செய்யத் தொடங்கும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *