2023 உலகக் கோப்பை… இந்திய அணியில் அஸ்வின் வேண்டும்… ஜடேஜா கோரிக்கை…!!!

இந்த ஆண்டு அக்டோபர் – நவம்பர் மாதங்களில் ஒருநாள் உலகக் கோப்பை இந்திய மண்ணில் நடைபெற உள்ளது. இந்த உலகக் கோப்பைக்கான ஆயத்தப் பணிகளில் இந்திய அணியும் மும்முரமாக ஈடுபட்டுள்ளது. ஊடக அறிக்கையின்படி, இந்த உலகக் கோப்பைக்கான 20 வீரர்களை பிசிசிஐ தேர்வு செய்துள்ளது. தேர்வு செய்யப்பட்ட 20 வீரர்களின் பெயர்கள் வெளியிடப்படவில்லை, ஆனால் இந்த பட்டியலில் ரவிச்சந்திரன் அஷ்வின் பெயர் இருக்காது என்று ஊகிக்கப்படுகிறது.

இந்நிலையில் அஸ்வின் குறித்து இந்திய அணியின் முன்னாள் வீரர் அஜய் ஜடேஜா விளக்கம் அளித்துள்ளார். அனுபவம் வாய்ந்த சுழற்பந்து வீச்சாளர் ரவிச்சந்திரன் அஷ்வின் 2023 உலகக் கோப்பையில் வாய்ப்பு பெற வேண்டும் என்று அஜய் ஜடேஜா விரும்புகிறார். சொந்த மைதானத்தில் சுழற்பந்து வீச்சு முக்கியமானது என்று ஜடேஜா நம்புகிறார். சுவாரஸ்யமாக, 36 வயதான அஷ்வின் இலங்கைக்கு எதிரான மூன்று போட்டிகள் கொண்ட ஒருநாள் தொடருக்கான அணியில் இடம் பெறவில்லை. எப்படியிருந்தாலும், அஸ்வின் தனது கடைசி ஒருநாள் போட்டியில் கடந்த ஆண்டு தொடக்கத்தில் தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிராக விளையாடினார்.

அஜய் ஜடேஜா கூறுகையில், ‘இந்தியாவில் நடைபெறவுள்ள உலகக் கோப்பையில் அஸ்வின் விளையாடுவதை பார்க்க விரும்புகிறேன், ஏனெனில் சுழற்பந்து வீச்சு மிகவும் முக்கியமானது. சாஹலுக்கு இப்போது உணவளிக்கத் தேவையில்லை, அவர் உலகக் கோப்பையில் விளையாட வேண்டும். நீங்கள் விரும்பினாலும் விரும்பாவிட்டாலும் அவர்கள் தயாராக இருக்கிறார்கள். உலகக் கோப்பை அணியில் ஜஸ்பிரித் பும்ரா மற்றும் முகமது ஷமி ஆகியோரை நிச்சயம் எடுப்பேன் என்று அஜய் ஜடேஜா கூறினார்.

ஜடேஜா கூறுகையில், ‘நான் நிச்சயமாக ஜஸ்பிரித் பும்ராவை சேர்ப்பேன். நான் தற்போதைய படிவத்திற்கு செல்கிறேன். நான் ஷமியுடன் செல்வேன், அவரை வெளியேற்ற முடியாது. முன்னாள் கிரிக்கெட் வீரர் அர்ஷ்தீப் சிங், இந்தியாவின் வேகத் தாக்குதலின் எதிர்காலம் என்றும், இலங்கைக்கு எதிரான தொடர் தோல்விக்கு மத்தியிலும் உலகக் கோப்பையின் போது அணிக்கு முக்கியமானவராக இருப்பார் என்றும் கூறினார். மேலும், ‘நான் அர்ஷ்தீப் சிங்குடன் செல்கிறேன். அவரது கடைசி சில போட்டிகள் நன்றாக இல்லை, ஆனால் அவர் எதிர்காலம். நீங்கள் பார்க்கும் ஒரே இடது கை பந்து வீச்சாளர் அவர்தான். புதிய பந்தில் அவர் அசத்தினார். அவர் பழைய பந்தில் மிகவும் நன்றாக இருக்கிறார், இந்திய அணி அவரை புதிய பந்திற்கு பதிலாக பழைய பந்தில் பயன்படுத்தத் தொடங்கியுள்ளது, இது துரதிர்ஷ்டவசமானது.

உலகக் கோப்பையில் இந்தியாவின் மற்ற பந்துவீச்சு தாக்குதலுக்கு உம்ரான் மாலிக் மற்றும் யுஸ்வேந்திர சாஹல் பொறுப்பேற்க வேண்டும் என்று அஜய் ஜடேஜா கூறினார். இப்போது இந்திய அணி இலங்கைக்கு எதிரான ஒருநாள் தொடரில் விளையாட உள்ளது, அதன் முதல் போட்டி ஜனவரி 10 ஆம் தேதி கவுகாத்தியில் உள்ள பர்சபரா மைதானத்தில் நடைபெறவுள்ளது. ஒருநாள் தொடரில் இந்திய அணிக்கு ரோஹித் சர்மா கேப்டனாக இருப்பார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *