ஹசீன் தில்ருபா 2′, படப்பிடிப்பு விரைவில் தொடங்கும் என்று வெளியான அறிவிப்பு

நடிகர் விக்ராந்த் மாஸ்ஸி தனது காதல் த்ரில்லர் ஹசீன் தில்ருபாவின் இரண்டாம் பாகத்தை உறுதி செய்துள்ளார். ‘ஹசீன் தில்ருபா 2’ பற்றி பேசிய விக்ராந்த், “அது வரும் என்பதை உறுதிப்படுத்துகிறேன். அதில் நிறைய வித்தியாசமாக இருக்கும். என்னையும் டாப்ஸியையும் தவிர நிறைய புதிய விஷயங்கள் உள்ளன. இது மற்றொரு பைத்தியக்கார அனுபவமாகும் . இது கதையைச் சுற்றியுள்ள உலகம், இதற்கு முன்பு இவ்வளவு பிடிக்கும் என்று நாங்கள் எதிர்பார்க்கவில்லை. இந்த படம் பெற்ற அன்பின் அளவு….இரண்டாம் பாகத்திற்கு ஒரு சுவாரசியமான ஓப்பன்-எண்டட் பஃபர் போட்டிருந்தோம், அதை எப்படி செய்வது, அதிர்ஷ்டவசமாக பார்வையாளர்கள் பதிலளித்தனர், இன்னும் 15 நாட்களில் படப்பிடிப்பை தொடங்க உள்ளேன் என்று அவர் கூறினார். விக்ராந்த் இரண்டாம் பாகத்தின் படப்பிடிப்பை 2023 ஜனவரி மத்தியில் தொடங்க உள்ளார். வினி மேத்யூ இயக்கியது மற்றும் கனிகா தில்லான் எழுதிய ‘ஹசீன் தில்ருபா’ ஜூலை 2021 இல் ஓடிடி இயங்குதளமான நெட்ஃபிக்ஸ் இல் திரையிடப்பட்டது மற்றும் பார்வையாளர்களிடமிருந்து நேர்மறையான விமர்சனங்களைப் பெற்றது. இப்படத்தில் விக்ராந்த், டாப்ஸி பண்ணு மற்றும் நடிகர் ஹர்ஷவர்தன் ரானே ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *