ஷைன் டாம் சாக்கோ, சம்யுக்தா மேனன் நடித்துள்ள பூமராங் படம் ரிலீசுக்கு தயாராக உள்ளது

மலையாளத்தில் ஷைன் டாம் சாக்கோ, சம்யுக்தா மேனன் நடிக்கும் புதிய படம் பூமராங். மனு சுதாகரன் இயக்கத்தில் செம்பன் வினோத் ஜோஸ், பைஜு சந்தோஷ், டேன் டேவிஸ் ஆகியோர் நடித்துள்ளனர். முன்னாள் பத்திரிகையாளர் கிருஷ்ணதாஸ் பாங்கி திரைக்கதையை தயார் செய்துள்ளார். பூமராங், விஷ்ணு நாராயணன் கேமராவுக்குப் பின்னால், தொற்றுநோய்களின் போது படமாக்கப்பட்டது. தயாரிப்பாளர்கள் முதல் ஷெட்யூலை முதல் அலையிலும், மீதியை இரண்டாம் அலையிலும் முடித்தனர். இப்படம் பிப்ரவரி 3ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியாகிறது. அஜித் பெரும்பாவூரின் பாடல் வரிகளுக்கு சுபீர் அலிகான் படத்தொகுப்பு செய்துள்ளார். பூமராங்கை குட் கம்பெனி மற்றும் ஈஸி ஃப்ளை புரொடக்ஷன்ஸ் பேனரின் கீழ் அஜி மெடயில் மற்றும் தௌபிக் ஆர் ஆகியோர் தயாரித்துள்ளனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *