ஷாருக் கான் படமான பதானின் புதிய போஸ்டர் வெளியாகியுள்ளது

ஷாருக் கான் நடித்த பதானின் முதல் சிங்கிள் பாடலான பெஷாரம் ரங் இந்த ஆண்டின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட பாடல் ஆகும் . ஷாருக்கான் மற்றும் தீபிகா படுகோனே கவர்ச்சியான அவதாரங்களில் நடித்துள்ள இந்த பாடல் தற்போது ஹிட் ஆகியுள்ளது. சர்ச்சைகள் இருந்தபோதிலும், பாடல் மிகப்பெரிய ஹிட் ஆனது. தற்போது இப்படத்தின் புதிய போஸ்டர் வெளியாகியுள்ளது. 18 நவம்பர் 2020 அன்று, சித்தார்த் ஆனந்த் இயக்கிய பதான் படத்தின் படப்பிடிப்பைத் தொடங்கினார், விரைவில் அவரது இரண்டு சக நடிகர்களான தீபிகா படுகோன் மற்றும் ஜான் ஆபிரகாம் ஆகியோருடன் இணைந்தார். 870 நாட்களுக்குப் பிறகு அவர் செட்டுக்குத் திரும்பினார், அன்றிலிருந்து படம் செய்திகளில் உள்ளது. பதான், 2023 ஆம் ஆண்டு சித்தார்த் ஆனந்த் எழுதி இயக்கிய ஹிந்தி ஆக்‌ஷன் த்ரில்லர் திரைப்படமாகும், மேலும் இது யாஷ் ராஜ் பிலிம்ஸ் பேனரின் கீழ் ஆதித்யா சோப்ராவால் தயாரிக்கப்பட்டது. இப்படத்தில் ஷாருக்கான், தீபிகா படுகோன், ஜான் ஆபிரகாம் ஆகியோர் நடித்துள்ளனர். ஏக் தா டைகர் (2012), டைகர் ஜிந்தா ஹை (2017) மற்றும் போர் (2019) ஆகியவற்றுக்குப் பிறகு இது YRF உளவுப் பிரபஞ்சத்தில் நான்காவது தவணை ஆகும். இது யாஷ் ராஜ் பிலிம்ஸின் மிகவும் விலையுயர்ந்த படைப்பாகும் .

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *