விஜய்யின் வாரிசு படத்தின் புதிய போஸ்டர் வெளியாகியுள்ளது

இளைய தளபதி விஜய் நடிப்பில் உருவாகி வரும் வாரிசு படத்தின் புதிய போஸ்டர் வெளியாகியுள்ளது. வாரிசுவின் முதல் சிங்கிள் ரஞ்சிதாமே ஒரு மாதத்திற்கு முன்பு நடிகர் விஜய் மற்றும் பாடகி எம்.எம். மானசி நடித்தது. தீ தளபதி என்ற இரண்டாவது பாடலை சிம்பு பாடியுள்ளார். குடும்ப பொழுதுபோக்கு படமாக உருவாகியுள்ள வாரிசு படத்தை தெலுங்கு இயக்குனர் வம்ஷி பைடிபள்ளி இயக்குகிறார். விஜய், ரஷ்மிகா மந்தனா ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ள இப்படத்தில் பிரபு, சரத்குமார், பிரகாஷ் ராஜ், குஷ்பு, ஜெயசுதா, ஸ்ரீகாந்த், ஷாம், யோகி பாபு, சங்கீதா, சம்யுக்தா ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர். இந்த படத்தை ஸ்ரீ வெங்கடேஸ்வரா கிரியேஷன்ஸ் பேனரில் தில் ராஜு மற்றும் சிரிஷ் தயாரித்துள்ளனர். வாரிசு தற்போது ஜனவரி 11, 2023 அன்று திரையரங்குகளில் வெளியிட திட்டமிடப்பட்டுள்ளது

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *