வாழ்க்கையில் ஒரு துணை வேண்டும் என்று நான் நினைக்கவே இல்லை … வெளிப்படையாக பேசும் நடிகை வித்யா பாலன்

வாழ்க்கையில் ஒரு துணை வேண்டும் என்று நினைத்ததில்லை என்று நடிகை வித்யா பாலன் தெரிவித்துள்ளார். தன் வாழ்க்கையில் திருமணம் இன்றியமையாதது என்று பெற்றோர் சொன்ன போதும், தனக்கு பொருத்தமான ஒருவர் கிடைத்தால் தான் திருமணம் செய்து கொள்வேன் என்று உறுதியாக இருந்தேன். சித்தார்த்திடம் அப்படி விருப்பத்தை பார்த்தார். நான் சித்தார்த்தை மிகவும் சாதாரணமாக சந்தித்தேன், ஆனால் நாங்கள் இருவரும் நெருக்கமாக திருமணம் செய்து கொள்ள நினைத்தோம். அப்போதுதான் திருமணம் செய்து கொள்ள முடிவு செய்தேன். எனக்கு முன்பு காதல் இருந்தது. திருமணம் வேண்டாம் என்று முடிவு செய்ததாகவும், தற்போது சித்தார்த்துடன் மகிழ்ச்சியாக வாழ்ந்து வருவதாகவும் வித்யா பாலன் தெரிவித்துள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *