ரோஹித் சர்மா கேப்டன் பதவிக்கு தகுதியற்றவர்… கபில்தேவ் ஓபன் டாக்

இந்திய அணியின் உடற்தகுதி சமீப காலமாக பெரிய கேள்விக்குறியாக உள்ளது. விராட் கோலியின் தலைமையின் கீழ், வீரர்களின் உடற்தகுதியை சரிபார்க்க யோ யோ டெஸ்ட் முறை நடைமுறைப்படுத்தப்பட்டது. எவ்வளவு பெரிய வீரராக இருந்தாலும் யோ-யோ டெஸ்டில் தேர்ச்சி பெறவில்லை என்றால் இந்திய அணியில் இடம் பெற முடியாது என்ற நிலை இருந்தது. அந்தளவிற்கு உடற்தகுதிக்கு முக்கியத்துவம் கொடுத்துள்ளார் விராட் கோலி. கேப்டன் ரோகித் சர்மாவின் உடல் தகுதி கேள்விக்குறியாக உள்ளது. கேப்டன் எல்லா வகையிலும் சக வீரர்களுக்கு முன்மாதிரியாக இருக்க வேண்டும். எனவே, உடற்தகுதி விஷயத்தில் ரோஹித் சர்மா தனது சக வீரர்களுக்கு முன்மாதிரியாக இருக்கவில்லை. முன்னாள் கேப்டன் கபில்தேவ் உடல் தகுதி இல்லை என விமர்சித்துள்ளார்.

ரோஹித் சர்மா மிகச் சிறந்த கிரிக்கெட் வீரர் என்றாலும், அவரது உடல்தகுதி சரியில்லை என்று கபில்தேவ் விமர்சித்துள்ளார். இது குறித்து கபில்தேவ் பேசுகையில், ரோஹித் ஷர்மாவின் உடற்தகுதி பெரிய கேள்விக்குறியாக உள்ளது. ஒரு கேப்டனாக, ரோஹித் சர்மா தனது சக வீரர்கள் அனைவரும் தன்னைப் பற்றி பெருமைப்படும் அளவுக்கு வீரர்களை ஊக்குவிக்க முழு உடற்தகுதியுடன் இருக்க வேண்டும். ஆனால் ரோஹித் சர்மா அந்த மாதிரியான உடற்தகுதியுடன் இல்லை. ரோஹித் சர்மா கேப்டனாக பதவியேற்ற பிறகு பேட்டிங்கில் அதிக ரன்கள் எடுக்கவில்லை. அவரது கிரிக்கெட் திறமையில் எந்த சந்தேகமும் இல்லை. ஒரு வெற்றிகரமான கிரிக்கெட் வீரர். உடற்தகுதியில் மட்டும் கவனம் செலுத்தினால், ஒட்டுமொத்த அணியும் அவருக்குப் பின்னால் மற்றும் அவரைச் சுற்றி சிறப்பாக செயல்படும் என்று கபில்தேவ் கூறினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *