மோட்டார் அல்லாத போக்குவரத்தை ஊக்குவிக்கும் கொள்கைகளுடன் நடவடிக்கையில் இறங்கிய கத்தார் அரசு

இனிமுதல் மோட்டார் அல்லாத போக்குவரத்தை ஊக்குவிக்கும் கொள்கைகளுடன் கத்தார் நடவடிக்கையில் இறங்குகிறது . போக்குவரத்து மாஸ்டர்பிளான் 2050 புரட்சிகரமான மாற்றங்களைக் கொண்டுள்ளது. போக்குவரத்து துறையில் எதிர்கால வளர்ச்சி மற்றும் முதலீடு அனைத்தும் இந்த போக்குவரத்து மாஸ்டர் திட்டத்தின் படி செய்யப்படும். இந்த மாஸ்டர் பிளான் நில பயன்பாடு, நகர்ப்புற மேம்பாடு மற்றும் எதிர்கால போக்குவரத்திற்கான திட்டமிடல் ஆகியவற்றிற்கான சாலை வரைபடமாகும். அதன்படி, நடைபயிற்சி, சைக்கிள் ஓட்டுதல் மற்றும் குறுகிய சக்கர போக்குவரத்து போன்ற மோட்டார் அல்லாத போக்குவரத்தை கொள்கைகள் கணிசமாக ஊக்குவிக்கும். மாசு குறைப்பு, ஆரோக்கியம். இந்தக் கொள்கைகள் அனைத்தும் நெரிசலைக் குறைப்பதை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளன.இந்த இலக்கை நோக்கி கத்தார் ஏற்கனவே நடவடிக்கை மேற்கொள்ள தொடங்கிவிட்டது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *