‘மாளிகைப்புறம்’ படத்தின் 9 நாள் மொத்த வசூல் விவரம்…!!!

உன்னிமுகுந்தன் நடித்த மாளிகைப்புறம் திரைப்படம் பாக்ஸ் ஆபிஸில் நல்ல வரவேற்புடன் தொடர்கிறது. கடந்த 10 நாட்களாக இப்படம் மிகப்பெரிய வசூல் செய்து வருகிறது. குடும்பப் பார்வையாளர்களுக்கு படம் மிகவும் பிடித்திருந்தது என்பது பதில்களில் இருந்து தெரிகிறது. ட்விட்டரில் கேரளா பாக்ஸ் ஆபிஸ் வெளியிட்டுள்ள சமீபத்திய புள்ளிவிவரங்களின்படி, கேரளாவில் இருந்து மட்டும் 9 நாள் வசூல் 8.1 கோடி. உலகம் முழுவதும் வசூல் 10 கோடியைத் தாண்டியுள்ளது. கேரளாவில் படத்தின் முதல் மூன்று நாள் வசூல் 2.62 கோடி. இப்படத்தின் டிஜிட்டல் உரிமையை அமேசான் பிரைம் வீடியோஸ் நிறுவனம் பெற்றுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. இது திரையரங்குகளில் ஓடி முடித்தவுடன் OTTஐ தாக்கும். இப்படத்தின் OTT வெளியீடு பிப்ரவரியில் வெளியாகும் என தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன.

மாளிகைப்புறம் படம் டிசம்பர் 30ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியாகி நல்ல வரவேற்பை பெற்றது. மாளிகைப்புறத்தின் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு பதிப்புகளும் ஜனவரி 6ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியாகிறது.விஷ்ணு சசிசங்கர் இயக்கிய முதல் படம் ‘மாளிகப்புறம்’. கல்யாணி என்ற எட்டு வயது சிறுமி மற்றும் அவளது சூப்பர் ஹீரோ அய்யப்பனின் கதையை ‘மாளிகப்புறம்’ சொல்கிறது. எட்டு வயது குழந்தைகள் கல்யாணி மற்றும் உன்னியை சுற்றி நடக்கும் கதை. இப்படத்தை காவ்யா ஃபிலிம்ஸ் மற்றும் வேணு குன்னப்பள்ளிக்கு சொந்தமான ஒரு மெகா மீடியா ஆகியவற்றின் கீழ் பிரியா வேணு மற்றும் நீதா ஆண்டோ ஆகியோர் தயாரித்துள்ளனர். கல்யாணியாக புதுமுகம் தேவானந்தாவுடன் உன்னி முகுந்தன், சைஜு குருப், மனோஜ் கே ஜெயன், இந்திரன்ஸ், சம்பத் ராம், ரமேஷ் பிஷாரடி மற்றும் ஆல்ஃபி பஞ்சிகரன் ஆகியோர் நடிக்கின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *