மாளிகாப்புறம் படத்துக்கு இரண்டாவது வாரத்திலும் நல்ல வரவேற்பு கிடைத்தது

மலையாளத்தில் ‘நாராயம்’, ‘குஞ்சிக்கூணன்’ போன்ற சூப்பர் ஹிட் படங்களை இயக்கி புகழ் பெற்ற சசிசங்கரின் மகன் விஷ்ணு சசிசங்கர் இயக்கிய முதல் படம் ‘மாளிகாப்புறம்’. இந்த படம் சமீபத்தில் திரைக்கு வந்து கிளீன் யு சான்றிதழ் பெற்றுள்ளது. இந்த படம் இரண்டாவது வாரத்திலும் நல்ல வரவேற்பை பெற்று வருகிறது. தற்போது இப்படத்தின் புதிய போஸ்டர் வெளியாகியுள்ளது. செப்டம்பர் 12 திங்கட்கிழமை எருமேலி தர்மசாஸ்தா கோவிலில் பூஜையுடன் படம் தொடங்கப்பட்டது. கல்யாணி என்ற எட்டு வயது சிறுமி மற்றும் அவளது சூப்பர் ஹீரோ அய்யப்பனின் கதையை ‘மாளிகப்புறம்’ சொல்கிறது. இப்படத்தை வேணு குன்னப்பள்ளிக்கு சொந்தமான காவ்யா பிலிம்ஸ் மற்றும் ஆன்டோ ஜோசப்பின் ஆன் மெகா மீடியா ஆகியவற்றின் கீழ் பிரியா வேணு மற்றும் நீதா ஆண்டோ ஆகியோர் தயாரித்துள்ளனர்.உன்னி முகுந்தன், சைஜு குருப், மனோஜ் கே ஜெயன், இந்திரன்ஸ், சம்பத் ராம், ரமேஷ் பிஷாரடி, ஆல்ஃபி பஞ்சிகரன் ஆகியோருடன் கல்யாணியாக புதுமுகம் தேவானந்தா நடித்துள்ளார் .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *