மலச்சிக்கலை போக்கும் மருத்துவம்

புரோபயாடிக்குகள்: புரோபயாடிக்குகளின் வகையைச் சேர்ந்த உணவுகளை உணவில் சேர்த்துக்கொள்வதும் மலச்சிக்கலைப் போக்க மிகவும் உதவியாக இருக்கும். தயிர், சில பால் பொருட்கள் (கேஃபிர்) மற்றும் கருப்பு பக்வீட் அனைத்தும் புரோபயாடிக்குகளின் எடுத்துக்காட்டுகள். மலச்சிக்கலை நிவர்த்தி செய்வதோடு, குடலில் உள்ள நல்ல பாக்டீரியாக்களை அதிகரிக்கவும், ஒட்டுமொத்த ஆரோக்கியத்தை மேம்படுத்தவும் உதவுகின்றன.

ஆலிவ் மற்றும் ஆளிவிதை எண்ணெய்: ஆலிவ் பல ஆரோக்கிய நன்மைகளைக் கொண்டுள்ளது என்பது அனைவருக்கும் தெரியும். ஆளி விதைகளுக்கும் இதுவே செல்கிறது. ஆலிவ் மற்றும் ஆளிவிதை எண்ணெயை ஒன்றாக எடுத்துக் கொண்டால், அது செரிமானத்தை மேம்படுத்துகிறது மற்றும் மலச்சிக்கலை நீக்குகிறது. அவை உடலுக்கு ஆரோக்கியமான கொழுப்புகள் மற்றும் பல அத்தியாவசிய ஊட்டச்சத்துக்களை வழங்குகின்றன.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *