மயோசிடிஸ் நோயால் அவதிப்பட்ட பிறகு மும்பை விமான நிலையத்தில் வந்த நடிகை சமந்தா

நீண்ட இடைவெளிக்குப் பிறகு நடிகை சமந்தா ரூத் பிரபு நேற்று முன்தினம் மும்பை விமான நிலையத்தில் முதன்முதலில் தோன்றினார். அண்மையில் மயோசிடிஸ் நோயால் கண்டறியப்பட்ட நடிகை, மீண்டும் வேலைக்குத் திரும்பியதாக சமூக ஊடகங்களில் அறிவித்தார். வியாழக்கிழமை, அவர் தனது வரவிருக்கும் படமான சகுந்தலம் பதிவிலிருந்து ஒரு படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார். சமந்தா தனது இன்ஸ்டாகிராமில், எழுத்தாளர் நிக்கி ரோவை மேற்கோள் காட்டி, அவர் ஆறுதல் தேடுவதில் பணியாற்றி வருவதாகக் கூறினார். ராஜ் மற்றும் டிகேயின் ‘பேமிலி மேன் ‘ படத்திலிருந்து நடிகை பின்வாங்கிய பிறகு, அவர் வேலையிலிருந்து நீண்ட இடைவெளி எடுப்பார் என்று வதந்திகள் வந்தன. ஆயினும் , அவர்களுக்கு நெருக்கமான வட்டாரங்கள் அனைத்து வதந்திகளையும் நிராகரித்தன. ‘யசோதா’ படத்தில் நடித்து அனைவரையும் கவர்ந்த சமந்தா, விஜய் தேவரகொண்டாவுடன் ‘சிட்டாடல்’, ‘குஷி’ சகுந்தலம் உள்ளிட்ட சுவாரஸ்யமான படங்கள் வரிசையாக உள்ளன.

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *