பாபி சிம்ஹா நடிக்கும் வசந்த முல்லை படத்தின் ரிலீஸ் தேதி அறிவிக்கப்பட்டது

பாபி சிம்ஹா லீட் ரோலில் நடித்துள்ள வசந்த முல்லை என்ற பன்மொழி திரைப்படம் பிப்ரவரி 10 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியாகும் என்று தயாரிப்பாளர்கள் சமூக ஊடகங்களில் அறிவித்துள்ளனர்.  இனி வரவிருக்கும் படத்தை அறிமுக இயக்குனர் ரமண புருஷோத்தமா இயக்குகிறார். எஸ்ஆர்டி என்டர்டெயின்மென்ட் மற்றும் முத்ராவின் ஃபிலிம் பேக்டரி இணைந்து தயாரிக்கும் வசந்த முல்லை தமிழ், தெலுங்கு, கன்னடம் ஆகிய மொழிகளில் வெளியாகிறது. இந்த படத்தில் பாபி தவிர காஷ்மீர் பர்தேசியும் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கிறார். த்ரில்லர் படமாக உருவாகி வரும் வசந்த முல்லை படத்திற்கு சென்சார் போர்டு யு/ஏ சான்றிதழ் கிடைத்துள்ளது. ராஜேஷ் முருகேசன் இசையமைத்துள்ளார். ஒளிப்பதிவு கோபி அமர்நாத் மற்றும் படத்தொகுப்பு விவேக் ஹர்ஷன்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *