பராமரிப்பு பணியால் இந்தியாவில் இன்று 259 ரயில்கள் ரத்து..!!

ரயில்வே நிர்வாகம் வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில், நாடு முழுவதும் இன்று 259 ரயில்கள் ரத்து செய்யப்படுவதாக அறிவித்துள்ளது. ரயில் பாதைகளில் பராமரிப்பு மற்றும் செயல்பாட்டு பணிகளுக்காக இந்த ரத்து செய்யப்பட்டுள்ளது. இது தவிர வடக்கு ரயில்வே மண்டலத்தில் மோசமான வானிலை காரணமாக ரயில்களும் ரத்து செய்யப்பட்டுள்ளன. 42 ரயில்களின் இலக்குகள் மாற்றப்பட்டுள்ளன. 42 ரயில்களின் பயண தூரம் குறைக்கப்பட்டுள்ளது. 34 ரயில்களின் நேரம் மாற்றியமைக்கப்பட்டுள்ளது. 20 ரயில்களின் போக்குவரத்து மாற்றம் செய்யப்பட்டுள்ளதாகவும் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதன் காரணமாக கோரக்பூர், லக்னோ, கோட்டயம், கொல்கத்தா, சூரத், உதய்பூர், ஷாலிமார், அமராவதி, பதன்கோட், பல்வால் உள்ளிட்ட பல நகரங்கள் பாதிக்கப்படலாம். ரயில் பயணிகள் மற்றும் இந்திய ரயில்வேக்கான என்டிஇஎஸ் இணையதளத்தில் சென்று ரயில்களின் நிலையை சரிபார்க்க ரயில்வே நிர்வாகம் அறிவுறுத்தியுள்ளது. இதன் காரணமாக பயணிகளின் முன்பதிவு உடனடியாக ரத்து செய்யப்படுவதாகவும், விரைவில் பயனாளிகளின் கணக்கில் பணம் திரும்ப செலுத்தப்படும் எனவும் ரயில்வே நிர்வாகம் அறிவித்துள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *