பந்த் அனுமதிக்கப்பட்ட மருத்துவமனையின் படத்தைப் பகிர்ந்ததற்காக நடிகை ஊர்வசி ரவுத்தேலாவுக்கு எதிராக எழுந்துள்ள விமர்சனம்

பாலிவுட் நடிகை ஊர்வசி ரவுடேலா, இந்திய கிரிக்கெட் வீரர் ரிஷப் பந்த் கார் விபத்தில் பலத்த காயம் அடைந்து அனுமதிக்கப்பட்ட மருத்துவமனையில் உள்ள படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார். பந்த் கோகிலாபென் திருபாய் அம்பானி மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வருகிறார். தற்போது இந்த புகைப்படம் பகிரப்பட்டதால் நடிகை ஊர்வசி ரவுத்தேலா மீது விமர்சனங்கள் எழுந்துள்ளன. இதனால் அவர்களுக்கு இடையே மீண்டும் கிசுகிசு வலுத்து வருகிறது. இவர்களுக்கு இடையேயான உறவு குறித்த செய்திகள் சமூக வலைதளங்களில் பலமுறை பரவியது. 2018 ம் ஆண்டில், பந்த் மற்றும் ஊர்வசி உணவகங்கள் மற்றும் பார்ட்டிகளில் ஒன்றாக பங்கேற்றதாக செய்திகள் வெளியாகின . ஆனால், இந்தச் செய்திகள் அனைத்தும் அடக்கப்பட்டு, அவரது காதலி இஷா நேகியுடனான காதல் விவகாரம் வெளியானது. பின்னர் ஊர்வசி பந்துடன் பதவிகளை விட்டு வெளியேறவில்லை. கடைசியாக இவ்வாறு பரப்பப்பட்ட படம், பந்த் சிகிச்சை பெற்று வரும் மருத்துவமனையின் படம். மருத்துவமனையை அடைந்த பிறகு, நடிகை ஊர்வசி ரவுத்தேலா பந்தை சந்தித்ததாக சிலர் கூறுகிறார்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *