நிவின் பாலி – ஹனிப் அதேனி திரைப்படம் விஜிலன்ட்’ன் படப்பிடிப்பு தொடங்கியது

மலையாளத்தில் நிவின் பாலியின் ஹனிப் அதேனி படத்தின் பூஜை விழா நேற்று முன்தினம் நடைபெற்றது. அறிக்கைகளை பார்க்கையில் , தயாரிப்பாளர்கள் ஜனவரி 8 முதல் துபாயில் முதல் கட்ட பணிகளை தொடங்க திட்டமிட்டுள்ளனர். இந்த படத்தின் பெயர் “விஜிலன்ட்”. இந்தப் படத்தை நிவின் பாலி ஜூனியர் பிக்சர்ஸ் மற்றும் லிஸ்டின் ஸ்டீபனின் மேஜிக் பிரேம்ஸ் இணைந்து ஆதரிக்கின்றன. நிவினும் ஹனிப் அடேனியும் இதற்கு முன் மைக்கேல் படத்தில் இணைந்து பணியாற்றியவர்கள் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. அவர்களின் புதிய படத்தில் பாலு வர்கீஸ், சானியா அய்யப்பன், வினய் கோட்டை, ஜாபர் இடுக்கி மற்றும் கணபதி ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர். இதில் முக்கியமாக துபாயில் படப்பிடிப்பை நடத்த திட்டமிட்டுள்ள நிலையில், கேரளாவிலும் ஒரு சிறிய ஷெட்யூலை நடத்த தயாரிப்பாளர்கள் திட்டமிட்டுள்ளனர். இப்படத்தில் நிவின் புதிய தோற்றத்தில் காணப்படுகிறார். துபாயில் இருந்து ரசிகர்களுடன் அவர் எடுத்த சில காட்சிகள் ஏற்கனவே சமூக வலைதளங்களில் வைரலாகி வருகிறது. நடிகர் சமீபகாலமாக பல உடல் ஷேமிங்கிற்கு உள்ளான பிறகு உடல் ரீதியாக மாற்றம் அடைந்துள்ளார். ஹனிஃப் அடேனி படத்திற்கு பிறகு, நிவின் கிலி போய் பட இயக்குனர் வினய் கோவிந்துடன் நடிக்கும் படத்தின் படப்பிடிப்பை தொடங்குவார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இப்போது துரைமுகம் என்ற தமிழ்ப் படமும் அவரது கைவசம் உள்ளது

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *