நடிகை சமந்தா நடித்துள்ள சகுந்தலம் படத்தின் டிரைலர் வெளியீட்டு தேதி அறிவிக்கப்பட்டது

சாகுந்தலம் என்பது குணசேகர் எழுதி இயக்கிய வரவிருக்கும் இந்திய தெலுங்கு மொழி புராணத் திரைப்படமாகும். இப்படம் அடுத்த மாதம் 17ஆம் தேதி திரைக்கு வரவுள்ளது. இப்படம் 3டியிலும் வெளியாகவுள்ளது. இந்த படத்தின் டிரைலர் ஜனவரி 9ஆம் தேதி வெளியாகவுள்ளது. நீலிமா குணா குணா டீம்வொர்க் கீழ் தயாரிக்கப்பட்டு ஸ்ரீ வெங்கடேஸ்வரா கிரியேஷன்ஸ் மூலம் விநியோகிக்கப்படுகிறது. காளிதாசனின் பிரபலமான நாடகமான சகுந்தலாவை அடிப்படையாகக் கொண்டு, இப்படத்தில் சமந்தா சகுந்தலாவாகவும், தேவ் மோகன் புரு வம்சத்தின் ராஜாவாக துஷ்யந்தனாகவும் நடித்துள்ளனர், மேலும் மோகன் பாபு, கவுதமி, அதிதி பாலன் மற்றும் அனன்யா நாகல்லா ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். குணசேகர் அக்டோபர் 2020 ல் இந்த படத்தின் திட்டத்தை அறிவித்தார். இந்த படத்தின் தயாரிப்பு பிப்ரவரி 2021 இல் ஹைதராபாத்தில் உள்ள அன்னபூர்ணா ஸ்டுடியோவில் தொடங்கி ஆகஸ்ட் 2021 இல் முடிவடைந்தது. ராமோஜி ஃபிலிம் சிட்டி ஹைதராபாத்தில் அனந்தகிரி ஹில்ஸ் மற்றும் காந்திபேட் ஏரி உட்பட பல இடங்களில் படமாக்கப்பட்டது.

 

 

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *