தென் ஆப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான டெஸ்ட் தொடரை வென்ற ஆஸ்திரேலியா…!!!

ஆஸ்திரேலியா – தென் ஆப்ரிக்கா அணிகள் மோதும் 3வது மற்றும் கடைசி டெஸ்ட் போட்டி சிட்னியில் நடந்து வருகிறது. ஆஸ்திரேலியா முதல் இன்னிங்சில் 4 விக்கெட் இழப்புக்கு 475 ரன்கள் குவித்து டிக்ளேர் செய்தது. உஸ்மான் கவாஜா 195 ரன்களும், ஸ்டீவ் ஸ்மித் 104 ரன்களும் எடுத்தனர். 3வது நாள் ஆட்டம் மழையால் கைவிடப்பட்டது. முதல் இன்னிங்சை விளையாடிய தென் ஆப்பிரிக்கா நேற்றைய 4-வது நாள் முடிவில் 6 விக்கெட் இழப்புக்கு 149 ரன்கள் எடுத்திருந்தது. இன்று ஆட்டத்தின் 5வது மற்றும் கடைசி நாள். தொடர்ந்து விளையாடிய தென் ஆப்பிரிக்கா 108 ஓவரில் 255 ரன்களுக்கு ஆல் அவுட் ஆனது. இது ஆஸ்திரேலியாவின் ஸ்கோரை விட 220 ரன்கள் குறைவாக இருந்தது.

இதனால் தென் ஆப்பிரிக்கா ‘ஃபாலோ ஆன்’ ஆனது. பாலோ ஆனைத் தவிர்க்க தென்னாப்பிரிக்காவிற்கு 275 ரன்கள் தேவை. 20 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் நிலைதடுமாறி கீழே தள்ளப்பட்டார். அதிகபட்சமாக கேசவ் மதராஜ் 53 ரன்களும், ஹார்பர் 47 ரன்களும் எடுத்தனர். ஆஸ்திரேலிய தரப்பில் ஹாசல்வுட் 4 விக்கெட்டும், கம்மின்ஸ் 3 விக்கெட்டும், லயன் 2 விக்கெட்டும், டிராவிஸ் ஹெட் 1 விக்கெட்டும் கைப்பற்றினர். 220 ரன்கள் பின்தங்கிய நிலையில் தென் ஆப்பிரிக்கா 2வது இன்னிங்சை விளையாடியது. அந்த அணி 41.5 ஓவரில் 2 விக்கெட் இழப்புக்கு 106 ரன்கள் எடுத்திருந்த போது ஆட்டம் டிரா என அறிவிக்கப்பட்டது. 3 போட்டிகள் கொண்ட டெஸ்ட் தொடரை ஆஸ்திரேலியா கைப்பற்றியது. முதல் 2 டெஸ்டில் வெற்றி பெற்ற ஆஸ்திரேலியா 2-0 என தொடரை கைப்பற்றியது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *