டயானாவைப் போலவே மேகனும் கவனம் பெறுவார் என்று பொறாமைப்படும் சார்லஸ் ? – பரபரப்பை கிளப்பும் ஹாரியின் சுயசரிதை

இனி வரும் காலங்களில் இளவரசி டயானாவின் கவனத்தை மேகன் மார்க்லே கவருவார் என்ற கவலையில், மன்னர் சார்லஸ் தனக்கு நிதியுதவி அளித்ததாக இளவரசர் ஹாரி குற்றம் சாட்டியுள்ளார். தனது சுயசரிதையான ஸ்பேரில், இளவரசி டயானாவின் புகழ் மற்றும் ஆதரவைக் கண்டு சார்லஸ் பொறாமை கொண்டதாக ஹாரி குறிப்பிடுகிறார். விவாகரத்து பெற்ற மேகனை திருமணம் செய்ய ராணியின் அனுமதி பெற வேண்டும் என்றும், அவர்களை ஆதரிக்க தன்னிடம் பண வசதி இல்லை என்றும் சார்லஸ் ஹாரியிடம் கூறியதை புத்தகம் விவரிக்கிறது. 2015 ம் ஆண்டில், ஹாரி தனது சுயசரிதையில் ஒரு ஜோடியாக அவர்கள் பெறும் பொது கவனம் சார்லஸை வருத்தப்படுத்தியது என்று கூறினார். 42 வயதில் வெளியான ஹாரியின் சுயசரிதை ஏற்கனவே சர்ச்சையை கிளப்பியுள்ளது. ஹாரியின் சுயசரிதை, அவரது சகோதரர் வில்லியமுடனான உறவில் ஏற்பட்ட குழப்பம் மற்றும் விவாகரத்து பெற்ற நடிகையும் நடிகையுமான மேகன் மார்க்கலுடனான திருமணத்தைத் தொடர்ந்து அரச குடும்பத்தில் ஏற்பட்ட பிரிவினை உள்ளிட்ட பல விவரங்களை விவரிக்கிறது. இது தவிர, விமானப்படை விமானியாக இருந்த போது 25 தலிபான்களை கொன்றதாகவும் ஹாரி தெரிவித்தார். பிரிட்டிஷ் அரச குடும்பத்தின் வரலாறு குறித்த புத்தகம் வெளியாவதற்கு முன்பே சர்ச்சைக்குள்ளாகியிருக்கிறது .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *