‘செல்வம் பெருக காரணம் பிரதமர் அல்ல – கவுதம் அதானி

பிரதமர் நரேந்திர மோடியுடனான நெருங்கிய உறவே தனது சொத்து உயர்வுக்கு காரணம் என உலக பணக்காரர்களில் மூன்றாவது இடத்தில் உள்ள கவுதம் அதானி பதில் அளித்துள்ளார். தேசிய ஊடகம் ஒன்றுக்கு பேட்டியளித்த அதானி, எதிர்க்கட்சி ஆளும் மாநிலங்களிலும் பணிபுரிவதாக தெளிவுபடுத்தினார்.

“அனைத்து மாநிலங்களிலும் அதிகபட்ச முதலீடுகளைச் செய்ய முயற்சிக்கிறோம். இன்று அதானி குழுமம் 22 மாநிலங்களில் செயல்படுகிறது. இவை பாஜக ஆளும் மாநிலங்கள் மட்டுமல்ல. எந்த மாநில அரசுகளுடனும் எங்களுக்கு எந்த பிரச்சனையும் இல்லை. இடதுசாரிகள் ஆளும் மாநிலங்கள், கேரளா, மம்தா பானர்ஜியின் மேற்கு வங்கம், நவீன் பட்நாயக்கின் ஒடிசா, ஜெகன் மோகன் ரெட்டி, கே.சி.ஆர் போன்ற மாநிலங்களிலும் நாங்கள் பணியாற்றி வருகிறோம் என்று அவர் தெளிவுபடுத்தினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *