சுகாதார வழிகாட்டுதல்களைப் பின்பற்றாததால் துபாயில் 40 உணவகங்கள் மூடப்பட்டன

சுகாதார வழிகாட்டுதல்களை பின்பற்றாததால் ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸில் 40 உணவகங்கள் மூடப்பட்டன . உணவு பாதுகாப்பு வழிகாட்டுதல்களை கேண்டீன் தொடர்ந்து பின்பற்றுவதில்லை, அவர்கள் மீது கடும் நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளது என்று அவர்கள் தெளிவுபடுத்தியுள்ளனர். அதே நேரத்தில், சட்டத்தை மீறிய 685 நிறுவனங்களுக்கு அபராதம் விதிக்கப்பட்டது. உணவகங்களில் கேடான நிலையில் மத்தி மீன்கள் உள்ளன.  உணவைத் தயாரிக்கப் பயன்படுத்தப்படும் பாத்திரங்கள், வாய்வழி சுகாதாரம் உள்ளிட்ட சுகாதாரம் மற்றும் பாதுகாப்பு விதிமுறைகளை மீறும் வளாகம் என்றும் அறியப்படுகிறது. சில இடங்களில் இருந்து அது பயனற்றதாகவும், உண்பதற்குத் தகுதியற்றதாகவும் உள்ளது.சரியான உணவைக் கண்டுபிடிக்கும் நிகழ்வுகளும் அரங்கேறியுள்ளன .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *