சிவம் மாவியின் மின்னல் கேட்ச்சை கண்டு வியந்த ஹர்திக் பாண்டியா…!!!

ராஜ்கோட்டில் நடந்த இலங்கைக்கு எதிரான மூன்றாவது டி20 போட்டியில் இந்திய அணி 91 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது. ஆனால் இந்த போட்டியில், இந்திய அணியின் இளம் வீரர் சிவம் மாவி ஒரு பரபரப்பான கேட்ச் மூலம் அனைவரையும் ஆச்சரியப்படுத்தினார். இலங்கையின் இன்னிங்ஸின் 10வது ஓவரில் சாஹலின் ஃபுல் ஆஃப்சைடு பந்தை சரித் அசலங்கா அபாரமான ஷாட்டில் ஆடினார். எல்லை மீறுவது உறுதி என்று அனைவரும் நினைத்தனர். ஆனால் மாவி, ஸ்வீப்பர் கவரில் பீல்டிங் செய்து, ஓடி வந்து ஒரு அற்புதமான கேட்சை எடுத்தார்.

இந்த வரிசையில், அவரது அசத்தலான கேட்சை கண்டு அனைவரும் வியந்தனர். கேப்டன் ஹர்திக் பாண்டியாவும் மாவியின் மின்னல் கேட்ச்சை ஆச்சரியப்படுத்தினார். மாவியை பிடித்த ஹர்திக் சூப்பர் என்று வெரைட்டி ரியாக்ஷன் கொடுத்தார். மாவியின் கேட்ச் வீடியோவை பிசிசிஐ ட்விட்டரில் பகிர்ந்துள்ளது. தற்போது இந்த வீடியோ சமூக வலைதளங்களில் வைரலாகியுள்ளது. இந்தப் போட்டியில் அற்புதமான இன்னிங்ஸ் விளையாடிய சூர்யகுமார் யாதவ் (112 நாட் அவுட்) ஆட்ட நாயகன் விருது பெற்றார். தொடரில் ஆதிக்கம் செலுத்திய இந்திய ஆல்-ரவுண்டர் அக்சர் படேல் தொடரின் ஆட்டநாயகன் விருதை பெற்றார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *