சினிமாவில் வெற்றி பெற்ற சகோதரர்கள்..!!

ஒரு காலத்தில் ரஜினி, பிரபு கூட்டணியில் வெளியான படங்கள் அனைத்தும் சூப்பர் டூப்பர். இவர்களது கூட்டணியில் வெளியாகும் படங்களுக்கு ரசிகர்கள் மத்தியில் பெரும் எதிர்பார்ப்பு இருந்தது. தர்மத்தின் தலைவன், குரு சிஷ்யன் போன்ற பல படங்களில் நடித்துள்ளனர். சினிமாவில் பல நடிகர்கள் இப்படி அண்ணன் வேடங்களில் நடித்திருந்தாலும் ரஜினிக்கும் பிரபுவுக்கும் தனி சுட்டி உண்டு. இவர்களை போல் இன்னொரு கூட்டணி ரசிகர்களுக்கு மிகவும் பிடிக்கும். அந்த சினிமா சகோதரர்களும் எண்ணிலடங்கா ஹிட் கொடுத்திருக்கிறார்கள். தெலுங்கில் முன்னணி நடிகராக இருப்பவர் மெகாஸ்டார் சிரஞ்சீவி. அவருடன் பல படங்களில் அண்ணனாக நடித்தவர் ஸ்ரீகாந்த்.

மேலும் விழா மேடையில் ஸ்ரீகாந்த் தனது அண்ணன் பவன் கல்யாண் போன்றவர் என சிரஞ்சீவி கூறியுள்ளார். அதுமட்டுமின்றி சிரஞ்சீவியுடன் முன்னோடியாக சினிமாவில் நுழைந்தார் ஸ்ரீகாந்த். தமிழில் ரஜினி, பிரபு கூட்டணி எப்படி வெற்றி பெறுகிறதோ அதே போல சிரஞ்சீவி, ஸ்ரீகாந்த் கூட்டணியில் வெளியான படங்களும் தெலுங்கு சினிமாவில் நல்ல வரவேற்பை பெற்றுள்ளது. தற்போது வரை இருவரும் தங்கள் நட்பை தொடர்கின்றனர். விஜய்யின் வாரிசு படத்தில் தளபதியின் தம்பியாக ஸ்ரீகாந்த் நடிக்கிறார். தமிழ், தெலுங்கு என இரு மொழிகளில் உருவாகும் இந்தப் படத்தில் ஸ்ரீகாந்த் நடித்திருப்பதாக கூறப்படுகிறது. மேலும், வரும் பொங்கல் பண்டிகையை முன்னிட்டு ஜனவரி 11ஆம் தேதி வாரிஸ் திரைக்கு வர உள்ளது. ஆதலால், தமிழ் சினிமாவில் ரஜினி, பிரபுவுக்கு இணையாக வேறு எந்தக் கூட்டணியும் வரவில்லையோ, அதேபோல் தெலுங்கில் சிரஞ்சீவி, ஸ்ரீகாந்த் ஆகியோரை ஓவர் டேக் செய்யும் அளவுக்கு யாரும் வரவில்லை.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *