சவுதியில் நிதாகத் திட்டத்தில் வயது வரம்பை கண்டிப்பாக கடைபிடிக்க மனித வள அமைச்சகம் அறிவுறுத்தல்

சவுதி அரேபியாவில் தனியார் துறையில் பூர்வீகவாசிகளின் விகிதாச்சாரத்தை கணக்கிடுவதற்காக அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட நிதாகத் திட்டத்தில் வயது வரம்பை கண்டிப்பாக கடைபிடிக்க மனிதவள அமைச்சகம் அறிவுறுத்தியுள்ளது . பதினெட்டு முதல் அறுபது வயதுக்குட்பட்ட பூர்வீகவாசிகள் மட்டுமே நிதாகத் திட்டத்தின் கீழ் சவுதி ஊழியர்களாக கருதப்படுவார்கள் என்று அமைச்சகம் தெளிவுபடுத்தியுள்ளது. நிதாகத் திட்டத்தில் பூர்வீக விகிதாச்சாரத்தை கணக்கிடுவதற்கு நியமிக்கப்படும் சவுதி பிரஜைகளின் வயது அனுமதிக்கப்படாது என்று மனிதவள மற்றும் சமூக மேம்பாட்டு அமைச்சகம் அறிவித்துள்ளது. தனியார் துறையில் பூர்வீக விகிதாச்சாரத்தை உருவாக்க, பதினெட்டு முதல் அறுபது வயதுக்குட்பட்ட பூர்வீக குடிமக்களை மட்டுமே பணியில் அமர்த்த வேண்டும். இவை தவிர மற்ற நியமனங்கள் நிதாகத்தின் கீழ் வராது என்றும் அமைச்சகம் தெளிவுபடுத்தியுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *