சல்மான் கான் என்னை இப்படித்தான் திட்டுவார்… வேதனையுடன் சோமி அலி..!!

சல்மான் கானுக்கு எதிராக முன்னாள் காதலியும், நடிகையுமான சோமி அலி பேசியது கவனம் பெறுகிறது. சமூக ஊடகங்களில் பகிரப்பட்ட ஒரு குறிப்பின் மூலம், சோமி சல்மானுடன் இருந்த எட்டு ஆண்டுகள் தனது வாழ்க்கையில் பாலியல், உடல் மற்றும் மன ரீதியான துஷ்பிரயோகங்களின் காலம் என்று தெளிவுபடுத்தினார். அதனால் தான் சந்தித்த குடும்ப வன்முறை குறித்தும் சல்மான் கான் சமூக வலைதளங்களில் பதிவிட்டுள்ளார். ஆனால் பின்னர் அது கைவிடப்பட்டது. பதவியை வாபஸ் பெற்றதற்கான காரணத்தை விளக்கி சோமி அலி களம் இறங்கியுள்ளார். இப்போது சோமி அலி ஒரு சமூக ஆர்வலர். மிகவும் கோபமான மற்றும் மோசமான மொழியில் பதிவுகள் செய்யப்பட்டன. ஆனால் ஒரு அரசு சாரா அமைப்பின் செயல் இயக்குநராக இருக்கும் அவருக்கு இதுபோன்ற பதவிகள் ஒத்து வராது. அதனால் திரும்பப் பெறப்பட்டது. என் வாழ்வின் மிக மோசமான ஆண்டுகள் அவை. சல்மான் என்னை அசிங்கம், மண்டி என்று தொடர்ந்து திட்டுவார்.பல ஆண்டுகளாக சல்மான் தனக்கு ஒரு காதலி இருப்பதாக பொதுவெளியில் கூறவில்லை. இறுதியாக ஏற்றுக்கொள்ளப்பட்டது. அதன் பிறகு அவமானமும் அவமானமும் ஏற்படுகிறது. இந்த உறவின் பெயரால் பயன்படுத்தப்படுவதை என்னால் புரிந்து கொள்ள முடியவில்லை. என்று கூறினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *