சட்டத்தை மீறிய குற்றச்சாட்டில் சவுதி அரேபியாவில் 12 ஆயிரம் பேர் நாடு கடத்தப்பட்டனர்

சவுதி அரேபியாவில் கடந்த ஒரு வாரத்தில் 14,000க்கும் மேற்பட்ட சட்டத்தை மீறியவர்கள் கைது செய்யப்பட்டுள்ளதாக உள்துறை அமைச்சகம் தகவல் தெரிவித்துள்ளது. வதிவிட அனுமதி காலாவதியானவர்கள், சட்டவிரோதமாக நாட்டிற்குள் பிரவேசித்தவர்கள், தொழிலாளர் சட்டங்களை மீறியவர்கள் ஆகியோர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். ஏற்கனவே கைது செய்யப்பட்ட சுமார் 12,000 பேர் நாட்டிற்கு வெளியே அழைத்து வரப்பட்டுள்ளதாகவும் உள்துறை அமைச்சகம் தகவல் தெரிவித்துள்ளது. சவுதி அரேபியாவில் குடியிருப்பு, வேலைவாய்ப்பு மற்றும் எல்லைப் பாதுகாப்பு விதிகளை மீறுபவர்களைக் கண்டறியும் சோதனைகள் தொடர்ந்து தீவிரமாக உள்ளன. கடந்த ஒரு வாரத்தில் நாட்டின் பல்வேறு பகுதிகளில் இருந்து 14740 வெளிநாட்டவர்கள் கைது செய்யப்பட்டுள்ளதாக உள்துறை அமைச்சகம் தகவல் தெரிவித்துள்ளது. 8058 இகாமா சட்டத்தை மீறியவர்கள், 4283 எல்லை பாதுகாப்பு சட்டத்தை மீறியவர்கள் மற்றும் 2399 தொழிலாளர் சட்டத்தை மீறியவர்கள் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *