கார்த்திக் ஆரியன் நடித்த ஷெஹ்சாதா படத்தின் ட்ரெய்லர் விரைவில் வெளியீடு

பாலிவுட்டில் ரோஹித் தவான் இயக்கத்தில் கார்த்திக் ஆர்யன் நடிப்பில் ஹுசைன் தலால் எழுதிய ஷெஹ்சாதா ஒரு வரவிருக்கும் இந்திய இந்தி அதிரடி நாடகத் திரைப்படமாகும். இந்த படத்தின் டிரைலர் ஜனவரி 12ஆம் தேதி வெளியாகவுள்ளது. இதனை டி-சீரிஸ் பிலிம்ஸ் ஹரிகா தயாரித்துள்ளது. இந்த படம் பிப்ரவரி 10, 2023 அன்று திரையரங்குகளில் வெளியாகும். இப்படத்தில் க்ரிதி சனோன், பரேஷ் ராவல், மனிஷா கொய்ராலா, ரோனித் ராய், சச்சின் கெடேகர், அங்கூர் ரதி மற்றும் சன்னி ஹிந்துஜா ஆகியோர் நடித்துள்ளனர். அல்லு அர்ஜுன் மற்றும் பூஜா ஹெக்டே நடித்த தெலுங்கு பிளாக்பஸ்டர் ‘ஆலா வைகுந்தபுரமுலு’ படத்தின் ஹிந்தி ரீமேக்கான ‘ஷெஹ்சாதா’ மற்றும் ‘லுக்கா சுப்பி’ படத்திற்குப் பிறகு கார்த்திக் கிருத்தியுடன் இரண்டாவது படத்தில் இணைந்திருக்கிறார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *