ஐபிஎல் 2023க்கான முழு சம்பளத்தையும் பெறும் ரிஷப் பந்த்..!!

ரிஷப் பந்தின் முழங்கால் அறுவை சிகிச்சைக்குப் பிறகு, அவர் இன்னும் 6 முதல் 9 மாதங்களுக்கு களத்திற்கு திரும்ப மாட்டார் என்று தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. ஐபிஎல் 2023 சீசனையும், ஒருநாள் உலகக் கோப்பையையும் பந்த் இழக்க வாய்ப்புள்ளது. இந்நிலையில், ஐபிஎல் 2023க்கு டெல்லி கேப்பிடல்ஸ் அவருக்கு 16 கோடி சம்பளம் கொடுக்குமா என்ற விவாதம் எழுந்துள்ளது. இந்நிலையில் தற்போது வெளிவந்துள்ள தகவலின் படி ஐபிஎல் 2023ம் ஆண்டுக்கான மொத்த சம்பளமான 16 கோடியை ரிஷப் பந்த் பெறவுள்ளார். இத்துடன் மத்திய ஒப்பந்தப்படி பிசிசிஐக்கு 5 கோடி ரூபாய் கிடைக்கும். ரிஷப் பந்த் பிசிசிஐயுடன் மத்திய ஒப்பந்தம் செய்துள்ளார். அதனால் அவருக்கு ஆண்டுக்கு 5 கோடி ரூபாய் கிடைக்கிறது.

காயம் காரணமாக அணியில் இருந்து வெளியேறிய பந்த்க்கு முழுத் தொகையையும் பிசிசிஐ செலுத்த வேண்டும். இதனுடன், ஐபிஎல் தொடரைத் தவறவிட்ட பந்த், தனது 16 கோடி ஆண்டு சம்பளத்தையும் முழுமையாகப் பெறுவார், மேலும் அவரது பொறுப்பை பிசிசிஐ ஏற்கும். அனைத்து பிசிசிஐ மைய ஒப்பந்த வீரர்களும் காப்பீடு செய்யப்பட்டுள்ளனர். விதிகளின்படி, காயம் காரணமாக ஒரு வீரர் ஐபிஎல் தொடரை தவறவிட்டால், அவருக்கு முழு சம்பளத்தையும் வாரியம் வழங்கும். இந்த பணம் உரிமையாளரிடமிருந்து எடுக்கப்படவில்லை, ஆனால் காப்பீட்டு நிறுவனத்திடமிருந்து எடுக்கப்பட்டது. ரிஷப் பந்திற்கு வெள்ளிக்கிழமை முழங்காலில் அறுவை சிகிச்சை செய்யப்பட்டது. பேன்ட் தனது முழங்காலில் உள்ள அவரது முன்புற சிலுவை தசைநார் (ACL) மற்றும் இடைநிலை இணை தசைநார் (MCL) இரண்டையும் கிழித்துள்ளார். இந்த காயத்தில் இருந்து பந்த் குணமடைய 6 முதல் 9 மாதங்கள் ஆகலாம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *