உறுப்பினர் பட்டியலில் இடம்பெற்ற மம்முட்டி, ஷாருக் கான் பெயர்கள் … முஸ்லிம் லீக் கொடுத்துள்ள விளக்கம்

உறுப்பினர் பட்டியலில் மம்முட்டி, ஷாருக்கான் பெயர்கள் இடம்பெற்று பெரும் சர்ச்சையை ஏற்படுத்தியது. இப்போது முஸ்லிம் லீக் இதற்கு விளக்கம் கொடுத்துள்ளது. இப்போது பதிவு செய்ய பயன்படுத்தப்பட்ட ஆப் தவறாக பயன்படுத்தப்பட்டதாக லீக் கூறுகிறது. திருவனந்தபுரம் மாவட்டம் நேமம் மண்டலத்தில் உள்ள களிபன்குளம் வார்டில் உள்ள உறுப்பினர் பட்டியலில் இந்த பிழை ஏற்பட்டுள்ளது. மம்முட்டி, ஷாருக், ஆசிப் அலி, மியா கலீஃபா ஆகியோர் பட்டியலில் உள்ளனர். இந்த சம்பவத்தை சைபர் தாக்குதல் என முஸ்லிம் லீக் தலைமை வர்ணித்துள்ளது. இச்சம்பவம் உறுப்பினர் எண்ணிக்கையை பெரிதுபடுத்தும் முயற்சி என்று கூறப்படுகிறது. இந்த சம்பவம் குறித்து லீக் விரிவான விசாரணையை தொடங்கியுள்ளது. கேரளாவில் கழகத்தின் உறுப்பினர் சேர்க்கை கடந்த 31ம் தேதியுடன் முடிவடைந்தது. அதன் பிறகு தலைநகரில் கட்சி உறுப்பினர்களின் எண்ணிக்கை 59551. மாநிலத்தில் கழகத்தின் உறுப்பினர் எண்ணிக்கை 24.33 லட்சமாக இருக்கும் என கணக்கிடப்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *